Trai ngân hàng vượt qua ngày 20/10 như thế nào

chungghostle

Verified Banker
20/10 đã qua đối với trai ngân hàng quả là mệt mỏi. Đặc thù là ngành có nhiều phụ nữ. Nếu làm ở chi nhánh còn đỡ chứ phòng giao dịch thì khổ. Một sô ngân hàng tuyển nữ nhiều hơn nam nên khổ bạn nào có 1 mình là nam tại phòng giao dịch. CHia sẻ quan điểm đi các bạn trẻ

Mình thấy cũng ko có gì vật vã lắm. ngày vẫn làm việc,. hếth thì theo chị em ăn ké tiệc 20/10 thôi:p

20/10 đã qua đối với trai ngân hàng quả là mệt mỏi. Đặc thù là ngành có nhiều phụ nữ. Nếu làm ở chi nhánh còn đỡ chứ phòng giao dịch thì khổ. Một sô ngân hàng tuyển nữ nhiều hơn nam nên khổ bạn nào có 1 mình là nam tại phòng giao dịch. CHia sẻ quan điểm đi các bạn trẻ
Nếu bạn là Nam và là nhân viên nam duy nhất của phòng giao dịch thì bắt tay cái vì mình cũng thế :)))

Mọi năm phòng mình còn đông nam nhân thì các anh em góp xiền mời chị em 1 bữa, năm nay còn có vài mống, tự thấy để các anh em care hết như mọi năm thì hơi căng nên chị em đemluôn khoản tiền tsc cho để tổ chức 20/10 để đi l/h, thiếu anh em bù thêm thôi hehe

Khổ mình làm chi nhánh nhưng dạo này nam cũng ít có 4 thằng nam trên 10 người trong phòng. đã thấy khố. Hix.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên