TPBank TPBank tuyển dụng 46 vị trí trên toàn hệ thống (tháng 10, 11/2015)

Bạn nộp cv qua e-mail à? Mình trước nộp nhân viên rủi ro lần này nộp thêm cái nữa không biết có ổn không? bạn có nộp như vậy không?
chắc có bạn ạ, có khi cứ nộp vậy đi, chứ HTTD tuyển có 10, mà QHKH tuyển những 100, cứ nộp đi vậy.

mảng quản trị rủi ro theo suy nghĩ cá nhân thì chắc cần có kinh nghiệm kha khá thì họ mới xem xét nhận làm được :)

Mình gửi mail mà k thấy có mail phản hồi, cho mình hỏi các bạn gửi có mail phản hồi k ạ, cảm ơn cả nhà nhìu.

có mail phản hồi tự động
Lần trước mình nộp vị trí rủi ro thì khoảng 1 ngày sau có mail trả lời tự động và được gọi đi phỏng vấn, lần 2 nộp thẩm định giá thì không thấy gì nên cũng trượt luôn. lần 3 thì giống lần 1 là nhận được e-mail trả lời tự động và đang hóng tiếp. Chút kinh nghiệm chia sẻ cho bạn xem có ổn không?

Lần trước mình nộp vị trí rủi ro thì khoảng 1 ngày sau có mail trả lời tự động và được gọi đi phỏng vấn, lần 2 nộp thẩm định giá thì không thấy gì nên cũng trượt luôn. lần 3 thì giống lần 1 là nhận được e-mail trả lời tự động và đang hóng tiếp. Chút kinh nghiệm chia sẻ cho bạn xem có ổn không?
sau bao lâu khi có mail phản hồi thì đc gọi đi phỏng vấn thế ạ?

hình như hết hạn nộp hs là gọi, tớ mới đc gọi pv HTTD, cơ mà nay goi mai pv thì tớ chạy ko kịp rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,457
Thành viên mới nhất
youhuihuodog224
Back
Bên trên