TPBank TỔNG HỢP TIN TUYỂN DỤNG CỦA TPBANK

TPBank

NH TMCP Tiên Phong
Nhân viên
Super Mod
tpbank-123-jpg.15688

TỔNG HỢP TIN TUYỂN DỤNG CỦA TPBANK

Kinh nghiệm ứng tuyển vào TPBank!

1. CV

Các bạn thường nộp trực tuyến qua mẫu thông tin ứng viên của TP. Nếu như không có gì sai sót ở CV thì hầu như mọi người đều qua vòng sơ khảo này .
Mình thì gửi CV qua mail nên dùng CV của mình luôn mà ko dùng mẫu thông tin, Nhưng trước ngày đi PV thì sẽ nhận đc mail yêu cầu hoàn thành mẫu TT và in ra
THƯỜNG < 7 NGÀY LÀM VIỆC SẼ NHẬN ĐC MAIL ĐỂ ĐI TEST

2. Thi

Đề thi 3 phần :
  • 30 câu tiếng Anh :
  • 20 Câu IQ
  • 50 câu nghiệp vụ
  • thời gian :90p

100% TRẮC NGHIỆM

• Tiếng Anh : không khó, chủ yếu ngữ pháp , câu điều kiện, thì, câu ghép , và từ mới thông dụng
  • IQ : Các bạn lên GG seach tìm IQ Tienphongbank năm 2013 , trong Trang cũng có anh , chị đi trước chia sẻ đề và cách giải. Cày từng ấy thôi cũng đã làm được 8 câu rồi. Mình cày IQ cũng tranh thủ nhưng vẫn đạt 15/20 câu .Khá okia
  • Nghiệp vụ : tàm 7 câu liên quan đến TSBĐ, Bảo lãnh , Luật Tín dụng
Các bạn cứ đọc qua . là nhớ ngay í mà, vì câu hỏi rất rất đơn giản còn 43 câu còn lại là tình huống khi làm việc, Tớ thấy rất okia , nói chung rất rất dễ

==>>TÓM LẠI, CHỈ CẦN CÁC BẠN CHUẨN BỊ 1 CHÚT CHÚT THÌ ĐẢM BẢO QUA VÌ CHỈ CẦN >= 50 CÂU LÀ CÁC BẠN QUA VÒNG NÀY RỒI

3. PHỎNG VẤN

Lần này thì HR của TP làm việc rất nhanh, tớ gửi CV sau 2 hôm thì gọi đi test , sau test 1 hôm là có mail PV , và sau PV 2 Hôm thì t có KQ
Hôm t phỏng vấn thì có khoảng 20 người, chia thành 4 nhóm. Mình ở nhóm thứ 2. Gồm 5 người , tất cả đều SV mới ra trường.
Trước mắt là 5 người :1 bên HR , 3 GĐ Chi nhánh, 1 Thư kí (thấy ghi ghi chép chep)
ngồi đối diện nhau và ánh mắt rất thân thiện.

Xem chi tiết kinh nghiệm thi tuyển: Tại đây!

Tin tuyển dụng UB hỗ trợ TPBank đăng tuyển
----------------------------------------------------------
Ban quản trị Diễn đàn UB
Công ty CP Đầu tư & Phát triển UB Việt Nam
www.ub.edu.vn

Đính kèm

• Mau CV TPBank.doc
    175 KB · Xem: 317
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi, cho mình hỏi thăm chút.
Mình nộp hồ sơ ứng tuyển trên trang web của TP Bank. Khi điền thông tin, các mục khác mình đều lưu được thông tin hồ sơ. Riêng mục Thông tin cá nhân không hiểu sau nhập bao nhiêu lần vẫn không thể lưu được thông tin. (phần này chỉ có nút "Tiếp tục" không có nút "Lưu") Khi xem toàn bộ Hồ Sơ ứng viên thì các thông tin cá nhân của mình không hiển thị.
Mọi người giúp mình với. Nếu trường hợp không nộp trực tuyến được thì có thể nộp bản giấy trực tiếp tại TP Bank không ạ?
Cảm ơn mọi người nhiều nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,441
Thành viên mới nhất
Văn Phong97
Back