[Tổng hợp] Tài liệu ôn thi Công chức Bộ Ngoại Giao 2012

cocghe266

Administrator
Topic tổng hợp tài liệu ôn thi Công chức Bộ Ngoại Giao 2012.

Mọi tài liệu liên quan sẽ được update tại topic này.

Đầu tiên là đề thi Bộ Ngoại Giao năm 2010. Cảm ơn bạn linhxuan đã chia sẻ tài liệu này.

Chi tiết comment của bạn linhxuan:

đây là đề thi Bộ Ngoại Giao năm 2010, mình được Bộ gửi mail cho, mấy bạn ai dơn về tham khảo ngen
http://www.mediafire.com/?x86wbmgdaq5wbrl

(tiếp tục cập nhật...)

Chúc các bạn ôn thi tốt!

Bạn gửi về địa chỉ mail này nà daotao@mofa.gov.vn
Lúc trước mình hỏi xin tài liệu thì được trả lời là :nếu muôn tham khảo thì cứ đến Bộ Ngoại Giao chứ không gửi qua mail. Nhưng không biết sao mấy ngày sau thì nhận được tài liệu, bạn có thắc mắc gì thì cứ gửi mail mà hỏi nà :)

T cũng mail về mail này, cũng được bảo là đến bộ để biết thêm, nhưng không nhận được tài liệu j cả=.= bạn thi ngành j thế huhu

t nộp vào luật pháp quốc tế, có bạn nào cùng Cn k? các bạn có tlieu j về môn này k? t cũng chỉ đi để cọ xát thôi, chứ k biết j về luật, Ta thì như gà mờ, đi cho biết vậy!

t nộp vào luật pháp quốc tế, có bạn nào cùng Cn k? các bạn có tlieu j về môn này k? t cũng chỉ đi để cọ xát thôi, chứ k biết j về luật, Ta thì như gà mờ, đi cho biết vậy!
Thời gian qua lâu rồi nhưng cho em hỏi, năm chị thi LPQT có ổn k ạ? Em có nguyện vọng thi sắp tới ạ

Thời gian qua lâu rồi nhưng cho em hỏi, năm chị thi LPQT có ổn k ạ? Em có nguyện vọng thi sắp tới ạ
C ơi, năm đó c có thi LPQT khum, em cũng đang có nguyện vọng mà chưa biết vòng 2 format đề như nào để ước chừng ôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,234
Thành viên mới nhất
789clubvipbiz
Back
Bên trên