BIDV Tổng công ty Bảo hiểm BIDV (BIC) tuyển dụng Cán bộ Kinh doanh trên toàn quốc [10.11.2012]

Bạn của bạn làm ở BIC SG hay BIC HCM?? Bạn ý tên gì vậy?
T vừa đi công tác trong SG 2 tuần về nên có thể mình biết

Bạn đó tên Hoàn, khá là xinh và duyên, nếu đã gặp chắc chắn k quên được :D, làm ở Nguyễn Thị Minh Khai á, mình k biết đó là SG hay HCM!

À Hoàn phòng 4, mình vào ý suốt ngày đi nhậu và hát với bạn này :)) xưn nhất cty luôn. Quả mắt long lanh thôi rồi.

Bạn của bạn làm ở BIC SG hay BIC HCM?? Bạn ý tên gì vậy?
T vừa đi công tác trong SG 2 tuần về nên có thể mình biết

Bạn đó tên Hoàn, khá là xinh và duyên, nếu đã gặp chắc chắn k quên được :D, làm ở Nguyễn Thị Minh Khai á, mình k biết đó là SG hay HCM!

Kinh nghiệm của mình là:
1 Làm cái hồ sơ chuyên nghiệp, logic tuy chưa có kinh nghiệm hay có rồi. (photo tất cả bằng cấp gì mình có kể cả chứng chỉ quốc phòng)
2 Khi thi tuyển chỉ cần qua điểm trung bình để vào pv
3 Khi pv cần bình tĩnh trả lời các câu hỏi, nhanh lẹ, thông minh, khẳng định đc bản thân sẽ làm đc việc như thế nào, nói rõ vậy thôi
4 Bằng cấp dù điểm có cao đến mấy cũng vậy mà thôi ;) ko quan trọng

Về môi trường: BIC có môi trường khá tốt so với các NH, cty TC, bảo hiểm ở VN. Cán bộ khá nhiều ng trẻ nhưng cũng ko ít cạnh tranh như mọi cty khác trên thị trường hiện nay.
anh ơi em đc biệt anh đã thi ở BIC, anh còn giữ cái đề hok share cho em với Nguyenduylong1091@gmail.com

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên