TÔI THẤY MÌNH VÔ DỤNG!

kenfntnkg

Super Moderator
Super Mod
23277

Uhm, hôm nay tâm trạng nhỉ?

Có bao giờ bạn thấy mình tồi tệ và vô dụng.

Cứ nghĩ mình đã học được rất nhiều thứ, thấy oke, mày ổn rồi đó. Mày thi test được rồi đó, mày phỏng vấn chắc đậu luôn. Rồi vô thuyên thuyên đông tây kim cổ. Hội đồng khen nức khen nể. Qua hôm sau nhận mail rất tiếc bạn không phù hợp.

Thi lần 1 còn lửa. Thi lần 10 rớt thì hết lửa rồi. Mình tệ đến thế ư? Mình vô dụng thế?

Hay oke, tao học giỏi trường to, vào làm thì bị ngộp....... việc thì nhiều mà không hiểu gì cả, không biết hỏi ai, ai cũng ngó lơ. Bị sếp la chậm quá. Bị anh chị cào nhào là ngơ ngơ ngáo ngáo.

Số thì làm mãi không khá hơn mà thấy người ta lãnh hết giải này giải nọ. Lương cao thưởng ầm ầm.

Tôi vô dụng hay đời bất công với tôi?

..... [Góc tâm sự vì tâm trạng hôm nay anh cũng hơi tệ, cảm thấy mình bất tài]

Các comment:

Hoàng Yến Giống tâm trạng một sinh viên mới tốt nghiệp đi xin việc và đi làm ạ.

Lan Anh T cũng thấy t vô dụng

Phượng Nguyễn Trần Hoàng Minh Nhựt cũng hơi ổn thôi a ạ. E đang học và thích nghi dần với môi trường bank. Cũng khá nặng nề đối với những người như e, nhưng chỉ cần có động lực và cố gắng thì sẽ ổn nhanh thôi. E cảm ơn a nhiều nhé.

Kim Anh Hic mình bị ám ảnh mãi sau khi có e bé cứ thấy mình vô dụng và khi pv thì k đủ lửa nữa..

Đặng Thị Ngọc Anh Chẳng có ai là vô dụng cả a à, chỉ là chưa đúng chỗ cho ta vận dụng

Thảo Nguyên Đã từng, cơ mà xong lại si nghĩ, sống sao cho đời nó chán mình. Nhiều lúc ko như mình nghĩ, chỗ khen mình nức nở thì rớt, mà chỗ chê mình tan nát lại đậu. Riết rồi "kệ mợ nó" luôn :)

Vương Nhâm Thi mãi vẫn tạch. Thấy vô dụng bm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên