Tớ phải bắt đầu như thế nào???

maitrinhxuanmy

Thành viên
tớ chuẩn bị đi phỏng vấn vòng cuối vào ngân hàng ACB vị trí PFC! Tớ đã cố gắng để thi vào nhưng khi nghe mọi người nói về vị trí này tớ cảm thấy rất sợ vì nhà tớ cũng chẳng có nhiều mối quan hệ, cũng xuất phát từ nông dân! Tớ cũng chẳng biết phải tìm kiếm khách hàng như thế nào, rồi bằng cách nào để gặp trực tiếp được họ, bằng cách nào để họ gửi tiền hay vay tiền để đạt doanh số! trời đất ơi sao mà khó thế! tớ ra trường năm trước cũng xin việc này việc nọ nhưng cũng chẳng ra sao! từ bé tớ đã rất thích làm trong ngân hàng rồi vì tớ thấy ai trong ngân hàng cũng dễ thương nhưng sự thật bây giờ thật phũ phàng quá! tớ chẳng biết sau khi nhận vào ngân hàng rồi tớ phải bắt đầu như thế nào! tớ lại là con gái nữa!tớ muốn bỏ nhưng tớ không thể vì cả nhà rất mong tớ có việc làm! chưa đi làm nhưng tớ đã thấy bị stress rùi! cố gắng để thi, rồi cố gắng để phỏng vấn mấy vòng nhưng cuối cùng lại rơi vào tình trạng hoang mang! cuối cùng tớ thấy mệt mỏi!!!!!!

hi bạn ơi đừng quá lo lắng bạn chỉ cần nghic là người khác làm được thì mình cũng làm được thui, vào ACB bạn có mọt cái lợi là người ta se cho bạn 2 tháng đi học nghiệp vụ đó. Trong thời gian đó bạn có gắng tiếp thu kinh nghiêm là được thui, vừa qua mình đi thực tập ở ACB nên cũng học được chút it. HIHI cố lên

nhưng bạn ơi trong thời gian học đó mình cũng phải đạt doanh số đến mấy tỉ lận! bạn có thế ko? và ban đã làm như thế nào? bạn có làm tại vị trí PFC ko?hihi! bạn có kinh nghiệm j chia sẻ cho mình nghe được ko?^^

Lại 1 con chim én lo lắng về ngân hàng nữa rồi.
Tốt nhất em nên đọc các "thớt" chia sẽ kinh nghiệm trong UB này nhe! Em sẽ có những trải nghiệm tuyệt vời.
Còn về PFC, đó là SALES chuyên nghiệp
Đánh tá lả luôn, miễn sao em đạt được chỉ tiêu
ACB thì tính điểm cá nhân trên máy nhe!
hi hi

Bạn cố gắng lên. Bây giừo tình hình kinh tế khó khăn chung mà, có việc làm là tốt rồi, bao giờ kinh tế đỡ khó khăn thì mình thì vào vị trí khác. Cố lên bạn. Tớ cũng đang thất nghiệp nè.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất
Breaking Benjam
Back
Bên trên