Tiếng anh Ngân hàng

hoabeo0112

Verified Banker
Anh "Hung viet" oi em thích có topic đào tạo trực tuyến tiếng anh quá. Em ít được dùng tiếng anh nên giờ mai một hết rồi. Có cách nào mà khi em bào U&Bank em có thể học và ôn lại tiếng anh của em không?

Nhà mình ai có phần mềm và tài liệu để học tiếng anh hiệu quả Share cho em với. Đợt này và ra Giêng rảnh em có thời gian rảnh để học ôn lại tiếng anh với.

Đây là giải pháp cho 9 ngày tết không bít làm giề hả bạn? Đi chơi đê cho nó đỡ béo! (^^) hoabeo

Không, đây là kế hoạch dài hạn mà? 9 ngày thì làm được gì đâu? Giải pháp cho giai đoạn Ngân hàng sau tết Âm lịch không có việc làm.

- - - Updated - - -

Đây là giải pháp cho 9 ngày tết không bít làm giề hả bạn? Đi chơi đê cho nó đỡ béo! (^^) hoabeo

Mà bạn tạo Shop trên Facebook như thế nào đó chỉ mình với.

- - - Updated - - -

Học nghe nói theo Effortless English chị ạ, hiệu quả lắm:)

Chị muốn có phần mềm Free em ơi! Để mục đích hàng ngày đi làm chị học mỗi ngày 15 đến 20p. Đừng bắt chị nạp Coin hay Xu nhé!

Bạn hỏi anh gút gồ đê! Anh ý tốt hơn mình! (^^)

Không, đây là kế hoạch dài hạn mà? 9 ngày thì làm được gì đâu? Giải pháp cho giai đoạn Ngân hàng sau tết Âm lịch không có việc làm.

- - - Updated - - -

Mà bạn tạo Shop trên Facebook như thế nào đó chỉ mình với.

- - - Updated - - -

Chị muốn có phần mềm Free em ơi! Để mục đích hàng ngày đi làm chị học mỗi ngày 15 đến 20p. Đừng bắt chị nạp Coin hay Xu nhé!

anh gút gồ đê là anh nào đó? Đâu biết đâu. Mình đang bí cần tài liệu mà cứ chạy long tong thì biết bao giờ có để học

Tiếng Anh ngành tài chính thì cũng chỉ là thêm 1 số từ vựng chuyên ngành thôi, bạn cứ lên các trang web về tài chính của nước ngoài để nghiên cứu 1 thời gian là quen ấy mà.

Thường thì mình hay lên http://www.investopedia.com/dictionary/ để tìm hiểu các thuật ngữ tài chính. Trên này thường không diễn giải quá chi tiết, nhưng nó đưa ra những mô tả khái quát nhất về thuật ngữ tài chính. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,453
Thành viên mới nhất
fb88nhacai
Back
Bên trên