Review Thực tập KHCN tại Sacombank hay VPBank?

Chào các anh/chị, em may mắn được trúng tuyển vào chương trình thực tập sinh tiềm năng của Sacombank và VPBank ở mảng Khách hàng cá nhân. Là sinh viên năm cuối, nên chưa có kinh nghiệm gì, anh chị có thể tư vấn giúp em, nên lựa chọn ngân hàng nào để thực tập không ạ? Ngân hàng nào đào tạo, định hướng và hỗ trợ cho thực tập sinh tốt hơn ạ?
Cảm ơn anh/chị.

Cũng từng đắn đo như bạn, và nghe đàn anh cùng trường bảo VP đàp tạo tốt hơn, và mục đích của mình là tích lũy, chỉ vậy. Nhưng giờ mình nghỉ rồi. Đúng như anh chị phía trên bảo tùy vị trí, và hơn nữa tùy địa điểm (là trung tâm bán, (siêu) chi nhánh, hay hội sở) để cân nhắc.
Ông anh mình hôm đấy mình hỏi, thì ổng hơi chê sacombank về đãi ngộ. Nhưng có đứa bạn mình làm CTV cho sacombank từ đợt hè 2017, lương ổn - đối với sinh viên. Và có người phía trên comment bảo sacom đãi ngộ tốt, thế chắc hồi trước mình k chịu hỏi han nhiều hơn nên nhìn sai về nó rồi :)))

Sacombank đi bạn. Mấy năm gần đây thông tin về VPBank rất tốt, còn Sacombank có nhiều bất lợi. Nhưng nếu về nội tại thì mình nghĩ VPBank chưa đủ tầm.

các anh chị cho em hỏi phỏng vấn bidv khoảng bao lâu có kết quả không ạ? nếu rớt có gửi mail báo rớt không ạ. thanks nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên