Thông tin mở mới Phòng Giao dịch và chi nhánh

hoabeo0112

Verified Banker
Ai biết thông tin mở mới Phòng Giao dịch hoặc chi nhánh tại Vĩnh Phúc chỉ mình với nhé! Nhất là thông tin tuyển dụng của BIDV hoặc ViettinBank thì báo mình với nhé!

Sao chán thế! Chủ đề mình đưa ra chẳng ai ủng hộ cả thế. Em tò mò muốn biết thông tin.

Híc sao thế, mình tạo lâu rồi mà. Mà mình thấy bạn kenfntnkg đăng bài nào anh em tham gia bình luận ghê, mình ucngx thích bài của bạn. Thế mà bài của mình chán quá. Mình cần cập nhập để chuẩn bị cho tương lai mà khà khà.

Tại vì chủ đề mà hoabeo đưa ra khó quá mà :))

Bây giờ NHNN hạn chế việc mở mới CN/PGD của ngân hàng nên hiếm NH nào thông báo thành lập trụ sở giao dịch mới lắm.

Tại vì chủ đề mà hoabeo đưa ra khó quá mà :))

Bây giờ NHNN hạn chế việc mở mới CN/PGD của ngân hàng nên hiếm NH nào thông báo thành lập trụ sở giao dịch mới lắm.

Kiếm dân Hà Nội, Sài Gòn trên UB thì dễ, chứ kiếm dân tỉnh lẻ như anh em mình hơi khó hoabeo ui!
Với cái vụ mở PGD và chi nhánh thì đình cả hơn năm nay, có thấy chuyển biến gì đâu. Mà có thì chỉ có cấp lãnh đạo mới biết.
Đời lính như anh em mình khó biết lắm!

Nghe bạn nói xong lòng buồn rười rượu, với cơ chế của Ngân hàng Nhà nước như bây giờ chắc không hi vọng được sang môi trường làm việc mới. Bảo bao nhiêu lần là thích có sếp Nam dễ tính làm việc cùng mà lần nào cũng dính sếp nữ khó tính, tôi chết mất thôi.

Nghe bạn nói xong lòng buồn rười rượu, với cơ chế của Ngân hàng Nhà nước như bây giờ chắc không hi vọng được sang môi trường làm việc mới. Bảo bao nhiêu lần là thích có sếp Nam dễ tính làm việc cùng mà lần nào cũng dính sếp nữ khó tính, tôi chết mất thôi.

Nếu bạn không tin mê tính thì tui cũng chịu, nhưng số phận mỗi người đôi khi vô tình hay cố ý đã định sẵn như vậy.

Có người số làm xa, có người số làm gần. Có người có quý nhân hỗ trợ ào ào, có người thì bị dìm hàng, . . .

Hãy thử tìm cách mềm mỏng để xử lý xem sao nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên