Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Eximbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thực tập........

Chào anh/chị

Em là sinh viên năm cuối Trường Đại Học Đại Nam(Chuyên Ngành Tài Chính-Ngân Hàng).Tháng 9 này nhà trường bắt đầu cho sinh viên đi thực tập.Em đang muốn thực tập tại 1 bank.Nhưng chưa biết xin thực tập thế nào.....Xin các anh/chị giúp đỡ em!

Em cảm ơn anh/chị đã quan tâm!

Tuyển dụng thường thì trong vòng 10-15 ngày kết thúc đợt tuyển dụng sẽ có thông báo lịch thi tuyển, trừ một vài trường hợp có kinh nghiệm thì có thể sẽ gọi phỏng vấn luôn :)

Các bạn nộp hồ sơ thi tín dụng exim được thông báo 8h ngày 9/7 đi thi chưa vậy?? chẳng biết thi như thế nào nữa, cho em xin đề nhé, thanks

Có đề trên diễn đàn rồi đó.bạn chịu khó search tí nha.hic..đề toàn tự luận thế này thì làm ăn kiểu j đc..:-<

có bạn nào được gọi đi phỏng vấn vào thứ 7 ngày 13/08 ko? hôm nay t vừa nhận được thông báo , huhu, chờ dài cổ không thấy gì, đi làm chỗ khác rùi lại được gọi, không biết phỏng vấn có khó lắm không. (T_T)

có bạn nào được gọi đi phỏng vấn vào thứ 7 ngày 13/08 ko? hôm nay t vừa nhận được thông báo , huhu, chờ dài cổ không thấy gì, đi làm chỗ khác rùi lại được gọi, không biết phỏng vấn có khó lắm không. (T_T)
Bạn thi exim Hn hôm mùng 9/7 tín dụng đc gọi rùi à ?

mình cũng vừa được gọi hum qua, nghe nói phỏng vấn ở exim toàn người già, khó tính lắm, đi lại ăn nói phải hết sức cẩn thận. có 100 người thi mà 70 người phỏng vấn. haizz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,444
Thành viên mới nhất
A Flock of Seag
Back
Bên trên