Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hiện tại, các ngân hàng có 2 hình thức sơ tuyển:
1. Sơ tuyển CV, hình thức (bắt mamg CV đến nộp tại trụ sở, ko cho nộp online)
2. Thi sơ tuyển: Về cơ bản, thi sơ tuyển khá đơn giản, chủ yếu là test kiến thức IQ, kiến thức xã hội, có chăng thêm Tin và Tiếng Anh. Ở ABB thì thường là test IQ (tùy giai đoạn)

Thi nghiệp vụ tại NH An Bình

Cho e hỏi hình thức thi nghiệp vụ của ngân hàng An Bình bây giờ mới là trắc nghiệm hay tự luận ạ?~o)

Cảnh cáo lần 1: Yêu cầu các bài viết cùng chủ đề thảo luận trong 1 topic. (Edit by hungviet)

Khi cho vay tài trợ XNK trước khi giao hàng theo L/C xuất khẩu có tiếp tục vay tài trợ sau khi giao hàng L/C này được không?Vì sao?

Hôm nay em vừa được ngân hàng An Binh báo trúng tuyển gdv, ai biết chế độ bên An Bình thế nào không ? Mình cảm ơn

sao bạn này kì ghê, sao bạn k chủ động xem các thông tin tuyển dụng đó lại yêu cầu người khác phải gửi cho mình. mình thấy như thế là k hay lắm thì phải.:)
Bạn hiểu nhần rùi, t cũng xem thông tin , nhưng nếu đựợc sự giúp đỡ t sẽ nhiều thông tin hơn,chắc chắn hơn ,nhanh hơn , (nói như bạn thì không ai giúp a`) UB là để mn trao đổi ,tìm hiểu ,giúp đỡ ,những thông tin cần thiết về NH mà ,"CLGT "

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên