Thi tuyển vào Ngân Hàng Nhà Nước (SBV)

khoingocvu13

Thành viên
Có bạn nào đã thi vào ngân hàng nhà nước và nắm được dạng đề không? Tháng 9 này ngân hàng nhà nước mở đợt tuyển dungj và mình đang tính thi vào. Mình muốn biết dạng đề và tìm hiểu xem cần chuẩn bị những gì để thi cho tốt :)

Có bạn nào đã thi vào ngân hàng nhà nước và nắm được dạng đề không? Tháng 9 này ngân hàng nhà nước mở đợt tuyển dungj và mình đang tính thi vào. Mình muốn biết dạng đề và tìm hiểu xem cần chuẩn bị những gì để thi cho tốt :)

Tháng 9 này mở đợt tuyển dụng hả bạn? Thông tin ở đâu thế? ;)

Thông tin ở đâu dzị bạn? chính xác không? tuyển dụng tập trung lun hở? Sr mình cũng đang hóng cái này hehe :p

Thông tin có chính xác không vậy bạn? Mình cũng đang hóng.

Hik, tưởng SBV tuyển thật, SBV và CIC là khác nhau nhé :D, tuy rằng CIC thuộc SBV, nhưng đánh đồng kiểu này dễ gây hiểu lầm.

- - - Updated - - -

Hik, tưởng SBV tuyển thật, SBV và CIC là khác nhau nhé :D, tuy rằng CIC thuộc SBV, nhưng đánh đồng kiểu này dễ gây hiểu lầm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên