HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

E có lịch PV sơ loại chuyên viên KDTT-HO nhưng em không hiểu cái sơ loại này là làm gì ạ? M.n giúp e với

Re: Thi tuyển và làm việc trong Liên Việt Postbank

Mình đã nhận được thông báo từ LV về vị trí trúng tuyển nhưng so sánh thu nhập/ áp lực cv hiện tại với thu nhập/áp lực tương lai thấy không tương xứng. Băn khoăn quá, chưa muốn nhận lời. Chỉ ngại giao chỉ tiêu nhiều quá mình kham không nổi thì lúc ấy đã muộn rồi. Nếu bạn hoặc ai đó bạn biết đang và đã làm việc tại LV cho mình vài lời tư vấn về áp lực chỉ tiêu đối với Lãnh đạo Phòng QLTD, cv có quá áp lực không bạn, nó thông báo xong cho biết lương và yêu cầu chốt ngay. Nản quá vì làm việc kiểu này.Mình nói tạm chốt vậy, có gì thay đổi sẽ thông báo trực tiếp với bên đó.
Cho mình hỏi với mình trúng tuyển rồi nhưng chưua co thư mời làm việc, khoảng bao lâu sau khi thông bao trúng tuyển sẽ co thư mời vay b

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên