Thi tuyển Kế toán Kiểm toán vào NHNN SBV

vậy là trắc nghiệm khác nhau rùi nhi? sao mà người ta gửi trắc nghiệm toàn về ngành tcnh ko ak?
Tớ ôn kiến thức về lý thuyết kiểm toán và kiểm toán ngân hàng, kế toán ngân hàng, có đọc lại lý thuyết KTTC. còn tài liệu trắc nghiệm về NH TC tớ đọc qua thôi. Đây là ý kiến của riêng tớ nhé.

ko biết phần trắc nghiệm ôn cái j đây :-( hỏi toán loạn rồi mà ko ai trả lời huhu

Người ta gửi Trắc nghiệm toàn NHTC, nhưng tớ thấy các tiền bối thi nói là có KT-KT nên tớ ôn nghiêng về KT-KT, hihi, năm nay chắc chắn trượt roài, thui thì còn nước còn tát. lấy kinh nghiệm năm sau thi Thuế và SBV lần tới.

Các tềnh êu ơi, chi nhánh HN lấy 6 người, điểm lấy từ cao xuống thấp không phân biệt NHTC or KTKT nhóe. HN có 515 mem thi KTKT, không bít bn ng thi NHTC nữa.

tớ học chuyên ngành kế toán về DN nên mà làm bài tập về KTNH chắc chẳng bít làm gi? tài khoản thì khác nhau 1 trời 1 vực? học cái này đá cái kia? Bạn Huê bông học chuyên ngành kế toán ngân hàng ak? vậy thì bt định khoản chắc đơn giản rùi nhỉ? có kinh nghiệm gì về 1 vài dạng dễ hỉu k chỉ tớ với???

Bạn nào có ebook giáo trình lý thuyết kiểm toán (của dhktqd thì tốt quá) share cho mình với. Lâu ngày chẳng bít sak vở thất lạc đâu hết, ko ngờ có ngày mình lại phải học lại nó.

tớ học chuyên ngành kế toán về DN nên mà làm bài tập về KTNH chắc chẳng bít làm gi? tài khoản thì khác nhau 1 trời 1 vực? học cái này đá cái kia? Bạn Huê bông học chuyên ngành kế toán ngân hàng ak? vậy thì bt định khoản chắc đơn giản rùi nhỉ? có kinh nghiệm gì về 1 vài dạng dễ hỉu k chỉ tớ với???

tớ cũng học KT DN nên chắc chịu phần KT NH rồi :-(

giờ thì học được cái gì thì làm cái đó. Sắp thi rùi để đầu óc thoải mái cho bớt căng thẳng. giờ mình chuẩn bị về nhà để đi sài gòn thi đây. Chúc tất cả các bạn đăng ký dự thi làm bài tốt nhé!(hj cả mình nữa nhj?) good luck!(*)(*)(*). cố lên nào...

Người ta gửi Trắc nghiệm toàn NHTC, nhưng tớ thấy các tiền bối thi nói là có KT-KT nên tớ ôn nghiêng về KT-KT, hihi, năm nay chắc chắn trượt roài, thui thì còn nước còn tát. lấy kinh nghiệm năm sau thi Thuế và SBV lần tới.
Bạn ơi, bạn có biết môn tiếng anh với tin học là môn điều kiện hay tính trong tổng điểm vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên