Thanh toán quốc tế Sacombank

xin chào cả nhà. em là lính mới có chút thắc mắc mong các anh chị giải đáp giùm e.
ở đây có anh chị nào làm bên thanh toán quốc tế và đặc biêt là ở NH Sacombank HN có thể chia sẻ cho e biết: công việc có vất vả và áp lực k? lương cao không? tầm bao nhiêu? có bị áp chỉ tiêu doanh số k? điều kiện làm việc ntn? em xin cảm ơn cảm ơn cả nhà.

xin chào cả nhà. em là lính mới có chút thắc mắc mong các anh chị giải đáp giùm e.
ở đây có anh chị nào làm bên thanh toán quốc tế và đặc biêt là ở NH Sacombank HN có thể chia sẻ cho e biết: công việc có vất vả và áp lực k? lương cao không? tầm bao nhiêu? có bị áp chỉ tiêu doanh số k? điều kiện làm việc ntn? em xin cảm ơn cảm ơn cả nhà.
Bạn ơi bạn có dag làm ttqt bê sacom rồi không chia sẽ giúp mình với về những vấn đề trên. Cám ơn bạn mình cũng đang qtam vi tri này bên sacom lắm

Công việc của CV TTQT thì theo mình không quá áp lực lắm đâu bạn. Còn môi trường làm việc bên Sacombank thì khá là ok duy chỉ có 1 điều là các bạn mới vào sẽ khá khó chịu vì Sacombank đào tạo nhân sự khá khắc nghiệt. Nhân viên ngân hàng nói chung bây giờ đều thực hiện theo doanh số bán hàng hết bạn ạ. TTQT cũng có KPI riêng của bộ phận này còn mức KPI cao thấp thế nào phụ thuộc vào từng chi nhánh bạn nhé. Cố gắng lên bạn, TTQT là một bộ phận khá hay và mang lại lợi nhuận khá cao cho ngân hàng.

Trân trọng ./.

Em thi vị trí thanh toán quốc tế, nhận được mail thong báo qua test chờ phỏng vấn từ mùng 10 tháng 8. Mà chờ mãi không thấy thêm cái hẹn cụ thể nào cả ạ. Anh chị nào có kinh nghiệm cho em câu trả lời với ạ

Em thi vị trí thanh toán quốc tế, nhận được mail thong báo qua test chờ phỏng vấn từ mùng 10 tháng 8. Mà chờ mãi không thấy thêm cái hẹn cụ thể nào cả ạ. Anh chị nào có kinh nghiệm cho em câu trả lời với ạ
Dear Bạn Vụng về. Thường thì khi mà bạn nhận được mail thông báo phỏng vấn thì bạn chắc chắn sẽ được tham dự phỏng vấn nhé. Bạn cần kiên nhẫn đợi. Trong đợt này là mùa tuyển dụng nên lượng hồ sơ từ các chi nhánh khá đông. Thêm nữa chức danh TTQT của bạn cũng phải qua 02 vòng phỏng vấn. Bạn chịu khó check mail bạn nhé. trước khi phỏng vấn bạn sẽ nhận được cuộc gọi từ anh Phương nhân sự.
Trân trọng ./.

TTQT có yêu cầu kinh nghiệm không v, mình mới ra trường có thể apply vào vị trí này ko?

TTQT có yêu cầu kinh nghiệm không v, mình mới ra trường có thể apply vào vị trí này ko?
CV TTQT ưu tiên những ứng viên có kinh nghiệm. Việc bạn mới ra trường hoàn toàn có thể apply vào vị trí này bạn nhé. Con người muốn có kinh nghiệm cần làm việc và trải nghiệm bạn ạ. đừng lo lắng. cố lên

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,419
Thành viên mới nhất
aliensexfiendme
Back
Bên trên