Thắc mắc về các vị trí trong ngân hàng

mainguyen1608

Thành viên mới
Chào mọi người,

Em muốn hỏi em là nữ thì làm ở vị trí nào sẽ thích hợp ạ? Em ko đủ chiều cao để làm GDV ạ. Trong khi đó, em ko muốn làm bên kinh doanh vì áp lực về chỉ tiêu quá nặng. Nên em đang phân vân ko biết nên làm ở vị trí nào sẽ phù hợp. Mọi người tư vấn giúp em với ạ. Em cảm ơn !

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

em chỉ cần trả lời 2 câu hỏi là em học chuyên ngành gì ? và em thích làm nhất bên mảng nào? em sẽ có hướng đi cho mình. Chúc em thành công!!!

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Cho em hỏi ké luôn là vị trí back ở HO thì gồm có những cv gì ạ? ở chi nhánh ko có back ạ? (trừ HTTD)

Ke toán nội bộ or tổ chức hành chính ở chi nhánh, HO thì nhiều lắm các phòng ban: kế toán, thanh toán tài trợ .....,.
Cơ mà những vị trí back này ít tuyển quá, đa số toàn tuyển Sale là chính thôi ạ! Vậy còn giờ giấc tan làm thì sao ạ? E thấy GDV toàn 7h mới đc về, ko biết các vị trí back có thế ko

Cơ mà những vị trí back này ít tuyển quá, đa số toàn tuyển Sale là chính thôi ạ! Vậy còn giờ giấc tan làm thì sao ạ? E thấy GDV toàn 7h mới đc về, ko biết các vị trí back có thế ko
trao đổi với bạn là các vị trí tuyển ít có thể là do luân chuyển nội bộ ý, đầu vào là gdv hoặc qhkh xong làm việc 1 thời gian có thể xin nếu dc . nếu có chỗ tuyển thẳng thì mình nộp luôn thì tốt

giờ giấc thì cũng tùy bạn ơi, lúc sớm lúc muộn, công việc thì mình phải theo thôi, còn nghĩ 5h hết giờ là về thì khó

Cũng tuỳ ngân hàng mà gdv có áp chỉ tiêu hay không, nhiều NH không áp chỉ tiêu đâu bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên