Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Sóc Trăng (tháng 7&8/2013)

Mình vừa nộp xong vào xem lại đã thấy ghi là NTD đã xem, thế mà mãi chẳng động tĩnh gì, là sao??? :((

Mình vừa nộp xong vào xem lại đã thấy ghi là NTD đã xem, thế mà mãi chẳng động tĩnh gì, là sao??? :((

bạn vào mục quản lý hồ sơ,nhìn ở mục số lần nhà tuyển dụng xem hồ sơ ấy, nếu nó hiện số lần thì có nghĩa là hồ sơ của bạn đã đc xem, còn nó hiện (0)là chưa đc xem đâu. tóm lại, nộp onl tỉ lệ đc xem hồ sơ là khá thấp :D

mình tạo hồ sơ online, đến phần thông tin bổ sung, bắt buộc phải điền vào toeic, toefl, oltes, rồi số hộ chiếu, ko điền ko đc, kiểu này điền đại hay sao mọi người.Cái vụ này thấy tào lao quá!

mình tạo hồ sơ online, đến phần thông tin bổ sung, bắt buộc phải điền vào toeic, toefl, oltes, rồi số hộ chiếu, ko điền ko đc, kiểu này điền đại hay sao mọi người.Cái vụ này thấy tào lao quá!

Các mục nào mà bạn không có thông tin thì có thể dùng dấu gạch ngang " - " để biểu thị thông tin trống cũng được mà bạn :D

nộp hồ sơ trực tuyến là luyên cho ta lòng kiên nhẫn và tính chịu đựng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,601
Thành viên mới nhất
clintonkanemerc
Back