Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.02.2013]

Mình nộp sao toàn báo hồ sơ chưa hoàn tất và bắt điền thêm mục thông tin bổ sung, điền xong cũng ko lưu được nhỉ. Bạn nộp có thế ko?

sao mình ấn nộp hồ sơ mà mãi không được :( chẳng hiểu tại sao luôn :((

Mình đã đăng kí trên web của Tech rùi. Muốn gửi hồ sơ thì thấy có gửi hồ sơ trực tuyến.Nhưng ngoài form sẵn có ngay trên web thì ở bên goc phải của phần tuyển dụng lại thấy có form Thông tin ứng viên = Tiếng Việt vs Tiếng Anh= file Excel.Cho mình hỏi là nên gửi như nào ấy nhỉ:(

Bạn điền theo form có sẵn ở phần apply trực tuyến nhé. Cái mẫu CV kia sẽ điền và dùn khi bạn đi PV :)

Nộp Tech 5 lần rồi mà chưa được gọi lần nào. Cố nốt lần này. Biết đâu của cố là của được,hehehe

Bạn xem lại xem cách viết CV của mình những lần trc có chỗ nào chưa hợp lý rồi sửa lại cho phù hợp nhé, chứ bthg mấy vị trí nài là cùng 1 CV nhân sự lọc hồ sơ hết ý, dễ out lần nữa lắm :(

Nếu bạn apply 1 lần mà hok đc thì chịu khó log out ra rồi vào lại nhé. Trước mình cũng toàn bị thế. hix
Mà hok biết vị trí Giao dịch viên ở Techcombank làm có thích hok chứ tớ cũng đang là dân TCBer HO đây, đang muốn nhảy ra tìm việc khác đây, môi trường giờ chán lắm rồi :(

Nếu bạn apply 1 lần mà hok đc thì chịu khó log out ra rồi vào lại nhé. Trước mình cũng toàn bị thế. hix
Mà hok biết vị trí Giao dịch viên ở Techcombank làm có thích hok chứ tớ cũng đang là dân TCBer HO đây, đang muốn nhảy ra tìm việc khác đây, môi trường giờ chán lắm rồi :(

Bạn làm ở vị trí nào HO thế, mềnh làm RM ở CN và....cũng đang mún nhảy :D

Mình vừa nộp đơn vào Tech, chẳng biết có được gọi không mà kinh nghiệm của mình đi làm cũng 3 năm rồi. hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên