Techcombank Techcombank tuyển dụng CV Thanh toán & Tài trợ Thương mại tại Hà Nội [16.02.2014]

Bạn PV lần cuối và làm test chưa vậy? k biết PV lần 2 thì có email báo trượt k nhỉ các bạn?

mình pv lần 2 với 3 chị roài ( 1 chị tp, 2 chị pp). hnay vẫn chưa thấy thông báo gì cả

mình pv lần 2 với 3 chị roài ( 1 chị tp, 2 chị pp). hnay vẫn chưa thấy thông báo gì cả
Hic to cung PV nhu ban roi day, nhung ma lau roi k thay co email bao truot hay do gi ca? gui email hoi chi nhan su cung k thay tra loi. K bit la sao nua, co truot hay k cung cha bit. Neu ban co thong tin gi thi bao nhe. Cam on

Trong hôm phỏng vấn với 3 chị (1 TP, 2PP), mình bị hỏi nhiều về công ty cũ đã giao dịch với NH nào, hay đại loại những câu tương tự. Tình hình KD của Tech sụt giảm đáng kể theo báo chí đã công bố: bizlive.vn/ngan-hang/4-ngan-hang-dan-dau-ve-sa-sut-loi-nhuan-104635.html

Tới hôm nay cũng không biết kết quả như thế nào. Trong khi đó một số NH lớn khác, khi ứng viên không được tuyển dụng cũng có thông báo mà (thể hiện sự chuyên nghiệp trong tuyển dụng). Khả năng mình thấy đợt tuyển dụng này là để NH tìm kiếm khách hàng thui, không có ai đậu đâu.

Các bác cho e hỏi vị trí này cho đến giờ đã có ai được Tech gọi đi làm chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,596
Thành viên mới nhất
parkstamvn88
Back
Bên trên