Techcombank- Phỏng Vấn Nhóm ngày 18/08/2016 tại Lim Tower

t cũng thế này, t nghĩ là chắc ít cũng phải 1-2 tuần nữa may ra mới đc gọi đi pv cá nhân, sợ đủ chỉ tiêu r, lại dồn bọn mình sang tuyển dụng tập trung đợt 2 thì chết. đen thế :(, nhóm pv nhóm hôm 23 hình như ai đỗ có lịch đi tập huấn r
Chết mất. T lại tưởng mình t bị sót như hôm trc. Ở nhà cứ đợi từng ngày thật kinh khủng. Nếu mà đợi sang đợt 2 thật thì đúng là đen quá T cũng thấy mấy ng bảo đỗ hết r

Chết mất. T lại tưởng mình t bị sót như hôm trc. Ở nhà cứ đợi từng ngày thật kinh khủng. Nếu mà đợi sang đợt 2 thật thì đúng là đen quá T cũng thấy mấy ng bảo đỗ hết r
nếu đợi 2 chục hôm nữa mà ko có j thì đi tìm việc khác chứ chờ biết đến bao h :(, tại vì thấy cũng nhiều ng pv cá nhân xong đỗ lắm sợ đủ chỉ tiêu mất

c có thông báo mai đi pv chưa :))
Chán đời quá, chị Tech gọi cho t bảo là kiểu là chiều t5 mới đến, nhưg k phải là pv cá nhân mà là kiểu tư vấn sang bộ phận khác hay sao í, xem có phù hợp k, chán vãi t chỉ thích GDV thôi chứ KHCN t k thích, chỉ sợ t5 nói là thích GDV chứ k làm cái khác thì lại bị next mất, đen thế ko biết, mng đeu đc mai đi pv cá nhân mà t lại bị đẩy sag bộ phận khác

Chán đời quá, chị Tech gọi cho t bảo là kiểu là chiều t5 mới đến, nhưg k phải là pv cá nhân mà là kiểu tư vấn sang bộ phận khác hay sao í, xem có phù hợp k, chán vãi t chỉ thích GDV thôi chứ KHCN t k thích, chỉ sợ t5 nói là thích GDV chứ k làm cái khác thì lại bị next mất, đen thế ko biết, mng đeu đc mai đi pv cá nhân mà t lại bị đẩy sag bộ phận khác
ừ khcn vất vả thật. hix, , theo t thì c cứ nêu rõ quan điểm của m, muốn làm gì thì cứ mạnh dạn nói, chúc c may mắn nhé. cố lên

c có kq pv chưa c :(( chắc là t tạch mất r
t k pv hôm của vác c ở HĐT đâu, hsau t mới hẹn lên hội sở xog các anh chị í bảo t làm sang telesale thẻ tín dụng nhưng t bảo t ko làm, thế là thôi đi về. Còn chẳng đc pv cá nhân như các c cơ

t k pv hôm của vác c ở HĐT đâu, hsau t mới hẹn lên hội sở xog các anh chị í bảo t làm sang telesale thẻ tín dụng nhưng t bảo t ko làm, thế là thôi đi về. Còn chẳng đc pv cá nhân như các c cơ
à t nhớ r, cho t làm sale thì chắc t cũng k làm. chán thật.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên