HOT Tài liệu thi ngân hàng trung ương 2012

Mặc dù đến giờ vẫn chưa nộp hồ sơ (và khả năng là sẽ chẳng kịp mà nộp =))) Nhưng đây là hàng hiếm đấy. Rất thanks bạn nhé ;)) Học hết cái này thì làm bài thi công chức vào chỗ nào chắc cũng ngon lành ;))

có xem qua vụ tuyển dụng này nhưng có vẻ không hứng thú cho lắm, đóng góp 5 năm, quả thực 1 khoảng thời gian quá dài phải gắn bó, mọi người nên suy nghĩ kỹ về vấn đề đó nhé

Thi viết về hệ thống chính trị, tổ chức bộ máy của Đảng, Nhà nước, các tổ chức chính trị - xã hội; quản lý hành chính nhà nước; chủ trương, chính sách, đường lối của Đảng, pháp luật của Nhà nước về ngành, lĩnh vực tuyển dụng.
Cho mình hỏi nhé. Thế có nghĩa là NHNN năm nay bỏ cho không phải ôn luật cán bộ công chức à. Với lại là mình chỉ ôn Quản lý hành chính nhà nước thôi chứ không phải ôn quản lý hành chính nhà nước về kinh tế tài chính đúng không?
Thông báo cho cấp tỉnh thì không thấy có giới hạn kiến thức chung. Mù mờ quá không biết thế nào

bạn ơi cho mình hỏi, nếu thi vào ngân hàng nhà nước mà thi chuyên ngành kế toán - kiểm toán thì môn chuyên ngành là thi về kế toán ngân hàng à???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên