[Tài liệu] Oxford practice tests for the toeic test

nam_boc

Life is experience !!!
[Ebook + Audio] Oxford practice tests for the toeic test 1 (Old format)

Đây là quyển Oxford practice tests for the toeic test. Thấy được dùng khá nhiều khi các bạn ôn thi Toeic nên mình up lên để các bạn tham khảo. Do lúc upload lên bị lỗi nên ebook mình chia ra làm các file: Test 1-4 và Key :)
Còn phần audio khá nặng, chia nhỏ nhiều file sẽ mất thời gian down nên mình upload lên mf cho mọi người dễ download.
Link audio: http://www.mediafire.com/?n78o37a24t4nagf
Pass unlock (nếu có): ub.com.vn
Chúc các bạn đạt điểm cao khi đi thi (tầm 900 là được rồi không cấn 999 đâu :)) )

Attachments

Last edited by a moderator:

ngoclinh121090

Moderator
Hình như là chỉ có link của ebook, ko phải kèm audio thì dung lượng mới nhẹ thế này :D
B nhỉ?

nam_boc

Life is experience !!!
Hình như là chỉ có link của ebook, ko phải kèm audio thì dung lượng mới nhẹ thế này :D
B nhỉ?
Chuẩn luôn. Hì. Mình cũng có audio nhưng chưa biết làm thế nào up lên. Tại nặng quá. Vừa nãy phải chia nhỏ ra mới up được Ebook. Nếu up audio sợ phải chia nhỏ tí ra mất :))

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
Chuẩn luôn. Hì. Mình cũng có audio nhưng chưa biết làm thế nào up lên. Tại nặng quá. Vừa nãy phải chia nhỏ ra mới up được Ebook. Nếu up audio sợ phải chia nhỏ tí ra mất :))
Ẹc, có ebook mà k có audio thì học thế nào bạn? Hay bạn chịu khó up lên mediafire hoặc cho bọn mình link download ở trên internet đi;)

ngoclinh121090

Moderator

Cái ni là Old hay New format hả c? :D
Vì thật sự t chưa down, old format thì t có cả ebook và audio r, khá full :D
Nếu cái ni là Old thì khi nào rảnh t up lên MF cho, nếu c chưa up ;)). Cái new của Oxford Practice test new 1+2 thì gần như ko có tài liệu trên net :D
@Vịt: Nếu ko kiếm đc full và cũng ko muốn bỏ tiền ra mua sách thì cái nào có ebook ==> học RC và strategy, cái nào có audio thì luyện nghe cho quen tai thôi ;))
P/s:
Link ít nhất cũng hơn 30 lượt download, vậy mà có 03 lượt Thanks, vui nhỉ? :)

nam_boc

Life is experience !!!
Ẹc, có ebook mà k có audio thì học thế nào bạn? Hay bạn chịu khó up lên mediafire hoặc cho bọn mình link download ở trên internet đi;)
Có link Audio rồi nhé Kiếm tiền quá dễ :))

Nếu cái ni là Old thì khi nào rảnh t up lên MF cho, nếu c chưa up ;)). Cái new của Oxford Practice test new 1+2 thì gần như ko có tài liệu trên net :D
@Vịt: Nếu ko kiếm đc full và cũng ko muốn bỏ tiền ra mua sách thì cái nào có ebook ==> học RC và strategy, cái nào có audio thì luyện nghe cho quen tai thôi ;))
P/s:
Ukm. Old format bạn ạ. cái new mình chẳng thấy ở đâu cả. Ra cả hiệu sách mà cũng không có. Bạn có thì up lên cho mọi người với :)) Vấn đề thanks thì phải nói là mình cũng chịu =)) có khả năng lúc down về các bạn ý bị tính gấp 10 lần chăng =))

Hai Ha

Thành viên

P/s:

eo, cái kiểu lượt down mình cũng thấy vậy này, toàn vài chục, gần trăm lượt down mỗi file, nhưng thank có 2, 3 lượt thôi, hic, tự an ủi mình rằng chắc tài liệu của mình mọi ng down về ko thích nên thế, cứ như mình thì hay thank tất cả những thứ tìm thấy như thế này dù cho hầu như chưa down nổi vì ko đủ tín dụng, toàn phải bookmark lại chờ đợi thôi ấy. Thôi kệ, muốn thì đã thank, chủ yếu tấm lòng tấm mề, chứ mình chẳng muốn hô hào nhắc nhở để làm gì, buồn lém =(((((

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
eo, cái kiểu lượt down mình cũng thấy vậy này, toàn vài chục, gần trăm lượt down mỗi file, nhưng thank có 2, 3 lượt thôi, hic, tự an ủi mình rằng chắc tài liệu của mình mọi ng down về ko thích nên thế, cứ như mình thì hay thank tất cả những thứ tìm thấy như thế này dù cho hầu như chưa down nổi vì ko đủ tín dụng, toàn phải bookmark lại chờ đợi thôi ấy. Thôi kệ, muốn thì đã thank, chủ yếu tấm lòng tấm mề, chứ mình chẳng muốn hô hào nhắc nhở để làm gì, buồn lém =(((((
Chuẩn!!!
Thứ nhất, người ta đã bỏ ra công sức mà ngồi chia nhỏ file, nén lại rồi up lên 4rum. Thứ 2, dù thích hay k thích thì các bạn cũng đã tải về rồi, thì quay lại bấm 1 nút THANKS có 2", k mất bnhiêu thời gian cả, mà nó thể hiện sự "Văn Hóa" nơi tập thể!

biboo86

Thành viên
đúng đó, mình cũng nghĩ rằng khi các bạn lên mạng down tài liệu thì cũng phỉa cảm ơn người post chứ :)

diendanchoma

Thành viên tích cực
Ôi, thank bạn nhiều quá đi, hum ni down đc mấy cái tài liệu bắng mediafire lun. Hạnh phúc quá đi :D