NH.Nước ngoài Standard Chartered Bank tuyển dụng Direct Sales Consultant tại TPHCM

các bạn ơi, mình không thấy Bank này có để hạn chót nộp hồ sơ, hiện tại mình có ý định apply không biết còn được ko nhỉ?

Mình cũng vừa mới phỏng vấn xong, mình cũng may mắn lọt vào top 3, mà bây giờ vần chưa thấy gọi, mình phỏng vấn vị trí Banking sales, bạn nào biết rõ thông tin thì cho mình xin với nha, thanks

bank này chỉ tuyển Sale direct là mng ơi....kiểu như bên thứ 3 giống ANZ vậy nhỉ :-?

- - - Updated - - -

bạn phinguyen đã đi làm tại SCB chưa? ..^^

Phỏng vấn không khó, không lắt léo, cái chính là xem tư chất bạn có hợp hay không hợp với nghề sales và có nguồn KH tiềm năng hay không thôi.
Cái ăn tiền khi phỏng vấn là: bình tĩnh, tự tin và... khiêm tốn :D
Hoàn toàn Tiếng Việt
Còn kí trực tiếp với StandChart hay không thì còn tùy khả năng, tuy nhiên kí với bên thứ 3 thì có nhiều cái lợi cho các bạn trong thời điểm hiện tại
Và nói thêm là cv tại đây rất hứa hẹn cho các bạn: nếu các bạn sống sót qua 1 năm, các bạn có thể làm ở bất kì môi trường áp lực nào khác
Bật mí thêm: hiện tại nhân viên làm việc tại StandChart (dù là staff hay kí qua bên thứ 3)thì đang rất được chào đón bới một vài ngân hàng khác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên