Southern Bank tuyển Nhân viên kế toán - ngân quỹ làm tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình vừa đ]ợc gọi lúc nãy, 3h chiều lên bổ sung thông tin, ko biết có phải PV gì nữa k nhỉ, mọi ng có ai được gọi nữa ko?
haru dc gọi rồi à? chúc mừng nhé. vừa đọc bên webkinte thấy có bạn dc gọi từ hôm 10/8 cơ. t vẫn chưa thấy j :(

bạn haru ah. t được gọi hum 11/8 rùi. đến hoàn thiện hồ sơ. ko pv vòng 3 nữa. nhưng t quên hỏi là có sàng lọc hồ sơ đã rùi mới gửi vào hội sở chính duyệt ko?hay là gửi thẳng vào Hội sở duyệt lun. chiều nay bạn hỏi rùi lên đây up thông tin cho t bít với nhé!

bạn haru ah. t được gọi hum 11/8 rùi. đến hoàn thiện hồ sơ. ko pv vòng 3 nữa. nhưng t quên hỏi là có sàng lọc hồ sơ đã rùi mới gửi vào hội sở chính duyệt ko?hay là gửi thẳng vào Hội sở duyệt lun. chiều nay bạn hỏi rùi lên đây up thông tin cho t bít với nhé!
thê hả bạn, nghe nói trả lời bảng câu hỏi gì nữa cơ mà, hòan thiên HS có lâu ko nhỉ? k biêt bh mới biêts KQ đây

mình cũng được gọi đi hoàn thiện hồ sơ hum 11/8 nhưng mà 12/8 mới đi hoàn thiện. hoàn thiện xong mình có hỏi chị ở phòng nhân sự là" nếu trượt có được thông báo qua mail ko hả c?" chị ấy bảo" ntn là đỗ rồi mà. thế mới bắt e bổ sung thông tin, nộp ảnh chứ! E cứ ở nhà chờ ĐT 1-2 tuần nữa chị liên lạc lại". các bạn thì thế nào??

mình cũng được gọi đi hoàn thiện hồ sơ hum 11/8 nhưng mà 12/8 mới đi hoàn thiện. hoàn thiện xong mình có hỏi chị ở phòng nhân sự là" nếu trượt có được thông báo qua mail ko hả c?" chị ấy bảo" ntn là đỗ rồi mà. thế mới bắt e bổ sung thông tin, nộp ảnh chứ! E cứ ở nhà chờ ĐT 1-2 tuần nữa chị liên lạc lại". các bạn thì thế nào??
Hôm đó mình cũng hỏi qua, thì họ cứ bảo về nhà đợi kết quả, chứ ko nói j đỗ hay trượt hết. Ko biết thật ra thế nào các bạn nhỉ? Hum đó mình hỏi chị nhân sự "Bây h căn cứ vào phiếu trả lời này để xét duyệt hả chị?" Chị bảo "uh, em trả lời cho cẩn thận vào" . Các bạn thì thế nào, trả lời mấy câu hỏi đó có tốt ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388