HOT Sơ tuyển GDV ngân hàng LienvietPostbank 07/2014

Có ai ở Vĩnh Phúc nộp hồ sơ thi GDV ở Vĩnh Phúc không ạ?
Hôm nay em được gọi hẹn mai đến sơ tuyển ạ. Có ai từng thi GDV ở Lienviet cho em xin ít kinh nghiệm và những điều cần lưu ý với. Em tìm một hồi toàn thấy tài liệu cũ, không biết có dùng được không.

Hôm nay em được gọi hẹn mai đến sơ tuyển ạ. Có ai từng thi GDV ở Lienviet cho em xin ít kinh nghiệm và những điều cần lưu ý với. Em tìm một hồi toàn thấy tài liệu cũ, không biết có dùng được không.
Bạn ơi cho mình xin sđt phòng hành chính gọi bạn đc k? Mình nộp QHKH lâu ơi là lâu mà chưa thấy gì :(. Goij theo số trên mạng lưới của ngân hàng thì k ai bắt máy :(

Bạn nên đến tận chị nhánh để hỏi phòng Hành chính/Nhân sự đi bạn, thể hiện sự quan tâm đến vị trí chứ. Đề thi thì có thay đổi nhé, tham khảo ở các bài viết gần đây thôi. :)

Bạn nên đến tận chị nhánh để hỏi phòng Hành chính/Nhân sự đi bạn, thể hiện sự quan tâm đến vị trí chứ. Đề thi thì có thay đổi nhé, tham khảo ở các bài viết gần đây thôi. :)
thay đổi là sao hả bạn? bạn vừa thi xong nên biết ah?

Tình hình đi pv thế nào rồi bạn ơi? Chiều mai mình cũng pv vị trí QHKH đây :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back