[SIÊU HOT 2/9] Tặng tín dụng cho UBer nhân dịp Quốc khánh

nam_boc

Life is experience !!!
Trước hết, mời các bạn vui lòng đọc hết bài viết để hiểu rõ nhất về thể lệ Chương trình, tránh có những câu hỏi "ngây thơ" nhé ;)

Với mong muốn để forum thêm phần rôm rả và hưởng ứng lễ kỷ niệm 67 năm ngày Quốc khánh,
Chủ nhật 02-09-2012 - một ngày có mưa ở Hà Nội và không khí trên UB có vẻ rất trầm lắng và hiu quạnh. Và mục đích mang đến cho UB cùng các mem 1 ít gió mát từ khắp các vùng miền của tổ quốc thân yêu, nhân dịp này mình xin gửi tặng ngay 3000 tín dụng cho 8 Uber may mắn đạt đủ những điều kiện sau:

1.
Đã có
trên 40 bài viết tại 4rum ub.com.vn trở lên tính đến thời điểm close topic (12h đêm nay).

2. Đã
THANKS tại topic này.

3. Đã có comment tại topic này thỏa mãn
2 điều kiện sau:

a. Mỗi còm men của các bạn phải có toàn bộ hoặc 1 phần nội dung liên quan đến chủ đề ngày Quốc khánh hoặc về đất nước Việt Nam thân yêu của chúng ta như kể về quê bạn ở đâu trên bản đồ, nói về tình yêu quê hương đất nước, bạn biết gì về lịch sử Việt Nam, về những con số thú vị ngày Quốc Khánh... nói chung là tất tần tật những gì về đất nước ta (Các bạn có thể vào đây chém gió thoải mái nhưng phải có 1 phần comment liên quan đến chủ đề này nhé, nếu không còm men đó sẽ bị loại bỏ 1 cách không thương tiếc đâu đấy ;)))

b. Có thứ tự comment (#xx bên phải còm men của bạn) là: 02 - 09 - 19 - 20 - 45 - 67 - 90 - 120

4. Event sẽ có thời hạn đến 12h đêm nay, 02-09-2012

SIÊU HOT là đây: Tặng 10.000 TD cho bạn nào có bài viết về chủ đề Quốc Khánh, hoặc về đất nước, quê hương Việt Nam hayxúc động nhất. Cái này sẽ do cá nhân mình xem xét và dựa trên số lượt THANKS của các thành viên UBer dưới comment đó.

Chúc các bạn may mắn, những bài viết chất lượng của các bạn sẽ góp phần vào sự phát triển chung của forum, cảm ơn tất cả các bạn!
Giờ thì nhanh tay đánh máy và mau mau chộp ngay giải thưởng nào !!!

Để Chương trình thêm nóng bỏng. Up date pass file để các bạn có thể lựa chọn chiến thuật phù hợp ;)) Pass file là 1592111

P/s:
1. Chương trình không áp dụng cho thành viên Ban quản trị ub.com.vn.
2. Mỗi uber chỉ được nhận 1 lần phần thưởng 3000 TD và comment thứ x trúng thưởng của thành viên đã trúng được tính cho thành viên kế tiếp nhé.
3. Phần thưởng SIÊU HOT sẽ được trao cho bất kỳ ai, không phụ thuộc người đó đã trung giải 3000 TD hay chưa. ^^
4. Công bố và trao 8 giải 3000TD sẽ được tiến hành ngay trong đêm nay. Riêng Giải thưởng SIÊU HOT sẽ cần có thời gian thẩm định và kiểm tra nên dự kiến là mai sẽ giải ngân ;))

Attachments

Last edited by a moderator:

kingalone

Verified Banker
2/9/1945 Bác Hồ, vị cha già dân tộc, đã đọc Tuyên ngôn độc lập, khai sinh nước Việt Nam dân chủ cộng hòa :D

miss_chjk

Thành viên tích cực
Tks vì topic hay...dù tuổi đời lâu năm nhưng số lượng bài viết ít nên k ham hố được hii. Chúc mọi người tết độc lập vui vẻ

nam_boc

Life is experience !!!
Tks vì topic hay...dù tuổi đời lâu năm nhưng số lượng bài viết ít nên k ham hố được hii. Chúc mọi người tết độc lập vui vẻ
Bạn đã có trên 50 bài viết tại UB mà, như vậy là thỏa mãn điều kiện 1 rồi ;))

kaka0604

Thành viên tâm huyết
Quá trời là hot lun chú ơi, lễ k đi chơi ah ;)) ;))

kingalone

Verified Banker
khả năng là comment số 2 và số 9 sẽ được tín dụng, còn lớn hơn 100 chưa nghĩ ra.

nam_boc

Life is experience !!!
khả năng là comment số 2 và số 9 sẽ được tín dụng, còn lớn hơn 100 chưa nghĩ ra.
Có đến 8 số trúng giải được rải đều cơ mà ;)) Không hứng thú nhận giải SIÊU HOT à king ;))
4000 năm dựng nước và giữ nước, ông cha ta thật là quá tài giỏi \:D/ :x

manhtien0712

Verified Banker
Hôm nay thấy đâu đâu cũng cờ đỏ sao vàng mà chưa thấy bạn nào treo avatar bác Hồ nhỉ. onl điện thoại nên chỉ thay avatar trên fb thôi :)

chipbeo

Thành viên tích cực
Ơ thế là chọn bất kỳ 1 số ạ :)
Mình sống ở Hà Nội từ bé, nhưng rất ít ra ngoài đường. Dạo này, đi học buổi tối, lại càng yêu Hà Nội về đêm.
Một cảm giác rất thoải mái, không bị khói xe, không phải bịt khẩu trang hay mặc áo chống nắng.
Yêu những con đường hà nội, đặc biệt là đường thanh niên, nơi có 2 cái hồ (Hồ Tây và Hồ Trúc Bạch).
Mùa hè đi quá thì quá mát, mùa đông đi qua thì rét run cầm cập. Những lúc mưa bão nhiều lúc cứ tưởng gió thổi bay đi cái khúc cây là mình đây :)) Cơ mà may quá về nhà an toàn hìhì.

Mình nhớ 1 đợt 2/9, mọi người đều đổ xô ra đường, nhìn hình ảnh diễu hành khắp các tuyến phố, nào xe, nào người, nào hoa. Hôm ấy thời tiết rất đẹp, ai cũng nở nụ cười thật tười, chào đón ngày độc lập. Hok biết bao giờ lại có một đợt diễu hành lớn như vậy nữa :x