NH.Nước ngoài Shinhan Bank Vietnam tuyển dụng 40 fresh banker trên toàn quốc [30.04.2016]

Mình mới pvan vòng 2 HCM tuần trước đây, đến giờ chưa thấy Shinhan gọi lại.

Chắc là chưa đâu, vì mình có nói chuyện với 1 bé pvan cùng mình hôm đó (ca đó chỉ có 2 người) thì Shinhan cũng chưa gọi. :) không biết là fresh banker thì lương lậu ntn nhỉ? Có được deal ko hay chỉ gọi lên ký offer thôi

Bạn pv hôm nào thế, hôm t6 mình gọi lên thì bên Shinhan nói chưa process xong đâu. Đợi tuần này ai ok thì bên đó sẽ gọi vì vẫn đang phải cân nhắc. Đâu còn vòng pv nào đâu mà deal lương, Nghe nói là chỉ ký offer thôi bạn ơi

Haizzz chắc là tạch rồi, mình nghe nói những bạn nào đậu đã được Shinhan contact và bắt đầu đi làm vào tuần sau. Trong box có bạn nào được nhận offer chưa?

Cho em hỏi những a.c đã làm đậu đợt này với ạ. NH này tuyển vị trí gì đây ạ, hay là sales, kinh doanh thôi ạ. Mà thi tuyển mấy vòng và hình thức thi thế nào ạ? Đợt này nó cũng tuyển Fresh Banker mà e đọc thông tin thấy mông lung quá :(

Mọi người ơi cho mình hỏi, Shinhan bank mới có đợt tuyển 60 fresh bankers trong tháng 11 (35 chỉ tiêu cho phía Nam và 25 chỉ tiêu cho Phía Bắc). Có ai đi phỏng vấn chưa ạ?

Mọi người ơi cho mình hỏi, Shinhan bank mới có đợt tuyển 60 fresh bankers trong tháng 11 (35 chỉ tiêu cho phía Nam và 25 chỉ tiêu cho Phía Bắc). Có ai đi phỏng vấn chưa ạ?
Mình đi phỏng vấn lần 2 hôm mùng 9 rồi bạn nhé. Shinhan đã liên lạc với bạn chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên