Seabank tuyển dụng Chuyên viên Quản lý khách hàng cá nhân/ doanh nghiệp tại một số tỉnh thành

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
SeABank gọi mình đi phỏng vấn sơ tuyển vào 20-9-2011. mình ứng tuyển qua mail vào vị trí CRO SME (quan hệ KH doanh nghiệp nhỏ và vừa). Lần đầu tiên mình đi phỏng vấn sơ tuyển NH, mình ko bít họ sẽ hỏi những gì và mình cần phải mang những tài liệu hồ sơ cá nhân gì liên quan đến cuộc phỏng vấn. các bạn giải đáp cho mình ở SEA BANK với nha. thank you nhìu
bạn ơi, có đúng CRO SME là quan hệ KH DN vừa và nhỏ ko thế, mai tớ cũng đi pv lúc 2h chiều này. tớ ko đăng kí ứng tuyển , nhưng vấn thấy mail báo, chắc là do lần trước tớ đk họ vẫn lưu lại hồ sơ , hôm qua vừa gọi

bạn ơi, có đúng CRO SME là quan hệ KH DN vừa và nhỏ ko thế, mai tớ cũng đi pv lúc 2h chiều này. tớ ko đăng kí ứng tuyển , nhưng vấn thấy mail báo, chắc là do lần trước tớ đk họ vẫn lưu lại hồ sơ , hôm qua vừa gọi

Chính xác 100% đấy bạn à ! hihihi

---------- Post added 26-09-2011 at 10:55 AM ----------

Hôm nay mình mới noppj, liêu họ còn nhận nữa không nhỉ :)

Họ chia ra làm nhiều đợt trong tháng phỏng vấn để chia nhỏ số lượng các ứng viên tham dự! bạn cứ nộp tẹt ga!

phần Mã số dự tuyển ghi thế nào bạn nhỉ :-?
như các bank khác thì thường là mã của vị trí apply, nhưng ở đây thì hình như khác ^^", phần đó chắc để cho bên ngân hàng hả?

Và form tải về có những chỗ mình muốn ghi nhiều thì có thể tự sửa lại cho rộng ra hơn không, hay nhất thiết phải giữ nguyên size,format (mình đáng máy chứ k phải in ra viết tay :) )

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
phần Mã số dự tuyển ghi thế nào bạn nhỉ :-?
như các bank khác thì thường là mã của vị trí apply, nhưng ở đây thì hình như khác ^^", phần đó chắc để cho bên ngân hàng hả?

Và form tải về có những chỗ mình muốn ghi nhiều thì có thể tự sửa lại cho rộng ra hơn không, hay nhất thiết phải giữ nguyên size,format (mình đáng máy chứ k phải in ra viết tay :) )
Cái mã số cho đợt tuyển này ko có thì bỏ trống bạn nhé. Còn cái form thì theo mình nên hạn chế chỉnh sửa, tôn trọng bản quyền của NH:D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,454
Thành viên mới nhất
abebaybayicx