SACOMBANK GỌI ĐIỆN

Điêu Hà

Thành viên
:( em thi thực tập sinh tiềm năng tại sacom đợt vừa rồi và bị trượt ở vòng phỏng vấn. Buồn ko tả đc vì e thích làm ở sacom lắm.

Songle1992

Thành viên mới
bạn ở hà nội hay sài gòn vậy ? mình ở hn nhận mail pass rồi nay nhận cuộc gọi bị delay mà buồn não ruột :(:(:(:(
Bạn Linh Phương , b cũng thi Ở HN ak?vị trí gì?thực tập viên hay nhân viên? t cũng pass mà bị delay:((

Linhphuong_93

Thành viên
Bạn Linh Phương , b cũng thi Ở HN ak?vị trí gì?thực tập viên hay nhân viên? t cũng pass mà bị delay:((
ừ t ở hà nội thi nhân viên gdv ý :( tuần trs bị gọi báo h vị trí đó full khi nào thiếu thì gọi :mad::mad: c vị trí gì pv hum nào đấy t pv hôm 10/11

Songle1992

Thành viên mới
ừ t ở hà nội thi nhân viên gdv ý :( tuần trs bị gọi báo h vị trí đó full khi nào thiếu thì gọi :mad::mad: c vị trí gì pv hum nào đấy t pv hôm 10/11
T cũng thi Gdv hôm 23/10.K biết như nào đây.Có thông tin gì báo mình vs nhé

annylengoc164

Thành viên
mình có đứa e? mới pvan bên sacom xong, hỏi sắn, mía khi nào vào thời vụ, trồng bao lâu? khi nào xong? chi phí bỏ ra bnhiu? toàn về nông nghiệp k à
k bít đậu chưa? chứ mà giờ vẫn còn đợi

chibui

Thành viên
HI MỌI NGƯỜI, MÌNH VỪA NHẬN ĐƯỢC CUỘC GỌI CHÍNH THỨC TỪ SACOM BANK, ĐÃ XÁC ĐỊNH ĐƯỢC NGÀY ĐI LÀM.

NHƯNG CÓ MỘT VẤN ĐỀ LÀ MÌNH PHẢI HỌC VIỆC 6 THÁNG. VÀ NẾU TRONG 6 THÁNG BÊN SACOM MÌNH LÀM CÓ NHU CẦU GDV SỚM THÌ MÌNH SẼ ĐƯỢC KÝ HỢP ĐỒNG SỚM, CÒN NẾU QUÁN 6 THÁNG VẪN CHƯA CÓ NHU CẦU THÌ MÌNH PHẢI TIẾP TỤC HỢP ĐỒNG THỬ VIỆC.

CÓ BẠN NÀO ĐÃ ĐƯỢC SACOM GỌI ĐIỆN NHƯ THẾ KHÔNG Ạ, VỚI TRƯỜNG HỢP NÀY BẠN NÀO CÓ KINH NGHIỆM CHIA SẺ GIÚP MÌNH VỚI.

Featured resources

Featured resources