Rủi ro hoạt động (Operational risk) - Khái niệm, phân loại và cách thức đo lường

Minh muon post bai tren cua ban, ma ko co du xien, co ban nao chỉ giáo làm sao để kiếm thêm tín dụng cái, mình gà mờ mấy cái vụ nét này lắm

bạn Miumiu ơi, mình muốn tìm hiểu về rủi ro hoạt động, bạn giúp mình được không?

sap các bác có nhiều tín dụng thế nhỉ, có bác nào chỉ giáo cho em cái?

- - - Updated - - -

mình muốn load cái tài liệu operational rík của bác Vũ Ngọc Trung mà hok đủ tín dụng, có bác nào giúp em với

Em muốn tìm thêm ít thông tin về các công cụ đo lường RRHĐ như LDC, RSCA, KRI...có bác nào có tài liệu không ạ...share cho em xin ít. Tks cả nhà nhiều ạ

huhu , sao mà chỉ còn mỗi 1 tín dụng nữa :((((((((((((((((((( lâu rồi e có vào đâu ạ !!!!! bjo thì đag cần tài liệu quản trị ngân hàng này, pải làm sao ạ ???
Ai có tài liệu có thể send qua gmail là hanhngan158 cho e vs ạ !!!! Thanks thanks lắm lắm

mình đang cần tài liệu về rủi ro tín dụng.may quá xem được thảo luận cảu mọi người!

- - - Updated - - -

lấy ví dụ về rủi ro thông tin nữa, dạo này bù đầu với thảo luận!

bài nào của bác hungviet post cũng phải có tín dụng mới load về được hay sao ấy

Mình không đủ tín dụng để down các tài liệu trên :((((, minh dang rat can tai lieu ve rui ro tin dung theo noi dung Basel, bạn nào có tai liẹu send cho mình dịa chỉ gmail là nthchau137 với nhé, mình cảm ơn nhiu nhiu lắm lắm !!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên