QHKH Seabank...Help!!!!!!!!!

menkte93

Thành viên mới
Mai e test IQ và phỏng vấn sơ tuyển vị trí QHKH của Seabank rồi mà đến giờ này đầu óc em trống rỗng. Em hoang mang quá. Mong mọi người giúp e. Thank all!!!!!

Mai e test IQ và phỏng vấn sơ tuyển vị trí QHKH của Seabank rồi mà đến giờ này đầu óc em trống rỗng. Em hoang mang quá. Mong mọi người giúp e. Thank all!!!!!
mai thi mà giờ mới hỏi xác định hên xui đi nha
ngoài ra mình đã thi seabank nhận xét khá dễ, 30 câu gồm iq, nghiệp vụ, kiến thức xã hội, toán học

Sao rồi e? Kết quả ra sao?

Sao trc giờ phỏng vấn có thi cử gì đâu, giò vào thấy xịn việc ở bank ohair thi tất ah mọi người..?

A mới trúng ở sea hcm, em thi ở đâu.. Đề iq ko khó, cận thận ko lộn thôi, chịu khó ôn về chất gì làm đổi màu quỳ, tìm hiểu về cthh của xà phòng,.. Đề nghiệp vụ a nghĩ là khó đấy, ko vừa đâu..em phải nắm chắc n.vu mới làm đc..sẵn sàng chia sẻ cùng em nếu em cần chia sẻ khi nào.. Anh Tài sangnn137@gmail.com(trong mail có sdt). Chúc em may mắn, cố lên vào cộng đồng ng.h nha.. Ở đây m.n đoàn kết lắm, vì áp lực te tua mà chỉ có ng.h mới hiểu được

E nạp ở nghệ an,chả thấy hồi âm gì,chắc e tèo rồi cũng nên,a nạp lâu ko thì đc thi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên