Phỏng vấn sơ tuyển Giao Dịch Viên tại Techcombank!

Mọi người tư vấn giùm mình với. Mai mình phải đi phỏng vấn rồi. Gấp quá. Phỏng vấn sơ tuyển thì họ hỏi những gì vậy mọi người?

Mai đến trước 1 chút ...trao đổi với mấy anh em đi pvấy :D ( với tối nay đọc trên Ub nhiều thứ bổ ích lắm ... và cũng phụ thuộc vào khả năng ứng biến của bản thân nữa mà, mai cậu PV ở Tech Hai Bà Trưng đúng không )

Cám ơn các bạn nhiều nhé. Mình phỏng vấn tại 191 Bà Triệu - Hai Bà Trưng bạn ạ. :). First time. :(

Mai có lẽ tớ cũng đến ( lâu lắm rùi không đi pv ..chẳng biết còn nhớ gì nữa không )... đợt này họ lấy CV của mình từ lần trước xong gọi ..nêncũng chưa chuẩn bị được gì . mai ứng biến vậy :D

ủa Tech có đợt tuyển lúc nào vậy các bạn? Bạn đăng ký chi nhánh nào vậy? BỎlowc cơ hội rùi:((
Mọi người tư vấn giùm mình với. Mai mình phải đi phỏng vấn rồi. Gấp quá. Phỏng vấn sơ tuyển thì họ hỏi những gì vậy mọi người?

Hôm nay đến 191 Bà Triệu pv sơ loại rùi mà ...Khoảng 10 hôm là có kết quả thôi ( Tech thời gian gần đây tuyển dụng rất nhiều , các bạn vào website tìm hiểu đầy đủ các thông tin).
P/s : chủ topic hôm nay đi PV thế nào , tốt chứ bạn !

Mình cũng vừa nhận được mail của tech, bạn nào có kih nghiệm chia sẻ cho bọn mình với. Thanks all!

Trượt rồi bạn ạ. Tớ lần đầu đi phỏng vấn mà. :D. Cũng khá tự tin nhưng 1 câu hỏi trả lời hơi lỗi. Ko sao. Rút kinh nghiệm vậy. :D
P/s: Mọi người cùng cố gắng nào. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back