Review Phỏng vấn ở PVcombank

Hôm nay mình mới đi pv ở PVcombank.Mình apply vị trí QHKH cá nhân.lúc hỏi giám đốc và phó giám đốc CN hỏi nhiều câu mình thấy hoang mang quá.
- Chị thấy em hợp với vị trí Giao dịch viên hơn, nếu cho e làm GDV e có đồng ý ko ??
Mình thấy có vẻ ac ấy thử xem mình có tự tin với vị trí mình apply ko nên mình có trả lời là em sẽ lựa chọn ko lam vì e tin mình hợp và làm tốt ở vị trí QHKH.
- Sau ý 2 ac ấy vẫn cứ kêu a chị muốn e làm GDV.e sẽ ko lựa chọn làm ở đây nữa đúng ko
Mình ko hiểu ý đồ của ban giám đốc lắm.Hichic.Sau đó hỏi thêm 1 số câu hỏi nữa r hỏi về mức lương mong muốn.
Ai có kinh nghiệm có thể chỉ e xem khả năng đỗ của e có không ạ.

gia cát dự là vị trí QHKH đã full và cần tuyển GDV đó mà :))
câu sau mà bác trả lời là không thì chắc tạch rồi

gia cát dự là vị trí QHKH đã full và cần tuyển GDV đó mà :))
câu sau mà bác trả lời là không thì chắc tạch rồi
Mình cũng ko rõ dụng ý của ngta lắm.nhưng về sau thì hỏi khá nhiều câu về nghiệp vụ QHKH.Cuối cùng hỏi về lương nữa

Mình vừa đỗ CV QHKHCN của PVcom với OCB mà từ chối đi làm nè :(
Lý do là chọn làm CV QHKH DN bên Việt Á, mặc dù bên OCB với PVcom chèo kéo dữ lắm mà vẫn quyết định không đi. (mặc dù bên PVcom deal lương thưởng ngon lành cành đào dù mình chưa có kinh nghiệm, hệ thống và môi trường khá tốt).
Ngặt cái mình chỉ thích làm KHDN nên quyết định làm ở Việt Á để học hỏi và theo đuổi đam mê o_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên