Phỏng vấn ở HDBank?

Hi, chào m/n. sắp tới em phỏng vấn khcn tại hdbank. mà vào tìm trong ub ko thấy bài nào về phỏng vấn hdbank cả. Ai đã từng pv ở hdbank thi cho em lời khuyên với nhé ^^
MÌnh mới PV chuyên viên QHKH cá nhân ngày 27/9/16 nè bạn, sáng pv chiều đc điện thoại báo đậu lun, cơ mà 2 ngày rồi bên đó chưa gởi mail cho đi làm nữa

MÌnh mới PV chuyên viên QHKH cá nhân ngày 27/9/16 nè bạn, sáng pv chiều đc điện thoại báo đậu lun, cơ mà 2 ngày rồi bên đó chưa gởi mail cho đi làm nữa
Ủa , ghê vầy. Bạn rì viu giùm cái, mà bạn test ko? Mình thấy có đợt test đợt ko là sao nhỉ?

Ủa , ghê vầy. Bạn rì viu giùm cái, mà bạn test ko? Mình thấy có đợt test đợt ko là sao nhỉ?
Đầu tiên bạn sẽ đc đi làm bài test ( IQ, anh văn, nghiệp vụ ) nếu pass thì bạn đc gọi đi phỏng vấn ở HO, vô phỏng vấn thì cũng k hỏi nhiều, chỉ hỏi điểm mạnh yếu, hiểu biết về công việc thôi. Còn có đợt test đợt không là do ngta thích z. Có bạn phỏng vấn trước test sau, có khi lại test trước pv sau. ^^

Đầu tiên bạn sẽ đc đi làm bài test ( IQ, anh văn, nghiệp vụ ) nếu pass thì bạn đc gọi đi phỏng vấn ở HO, vô phỏng vấn thì cũng k hỏi nhiều, chỉ hỏi điểm mạnh yếu, hiểu biết về công việc thôi. Còn có đợt test đợt không là do ngta thích z. Có bạn phỏng vấn trước test sau, có khi lại test trước pv sau. ^^
Thanks ^^. chúc bạn làm việc tốt nhé

Bạn ơi, mình cũng chuẩn bị đi test vị trí quan hê KH cá nhân, bạn test rồi cho mình hỏi chút đề có khó không bạn, trắc nghiệm hay tự luận? mà số câu chia đều cho 3 lĩnh vực à? Mình lo lắng quá. help me!!!

Anh/Chị bạn bè nào có tài liệu thi tuyển vị trí KHCN của HDbank làm ơn share cho e một chút đc k ạ, e sắp test mà k biết ôn gì???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên