Ôn kế toán ngân hàng thi vào vị trí giao dịch viên như nào ạ?

Các bạn cho mình hỏi thi vị trí giao dịch viên ngân hàng, thì ôn kế toán ngân hàng như nào ạ. Mình là dân ngoại đạo đang muốn thi vào ngân hàng nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu. Các bạn giúp mình nha. Thanks!@};-@};-@};-@};-@};-

Chào a/c!

E nghe bên Seabank gọi thông báo chiều nay 16g có đợt phỏng vấn, có a/c nào đi phỏng vấn về cho em chút thông tin của buổi phỏng vấn với ạ! Tiếc quá chiều nay e bận ko đi được.

Các bạn cho mình hỏi thi vị trí giao dịch viên ngân hàng, thì ôn kế toán ngân hàng như nào ạ. Mình là dân ngoại đạo đang muốn thi vào ngân hàng nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu. Các bạn giúp mình nha. Thanks!@};-@};-@};-@};-@};-

Thì bạn ôn luyện Kế Toán Ngân Hàng.
Ngoài ra luyện Anh Văn chuyên ngàng kinh tế.
Luyện IQ và EQ luôn.

Mình học "kinh tế nông nghiệp" bên nông nghiệp 1. Mình cũng chuẩn bị thi ngân hàng ở vị trí GDV có ai có kinh nghiệm thi vào ngân hàng ko chỉ cho mình với (mình cũng là dân ngoại đạo thôi"
Cảm ơn mọi người

Bạn có thể mua giáo trình kế toán Ngân hàng của học viện Ngân hàng, tớ thấy quyển này viết khá chi tiết.Ngoài ra, bạn cg có thể tham gia khóa đào tạo ngắn hạn " kế toán Ngân hàng' ở HVNH (chọn lớp cô Phương ý) cô dạy cẩn thận lắm..

Bạn ơi ở HVNH được chọn lớp theo giáo viên à? lúc đăng kí học làm gì đã có tên giáo viên các lớp đâu nhỉ?

hic mình học ngu nhất là kế toán nhưng mà lại trót đk GDV rồi :(((((

Làm giao dịch viên ngân hàng không quá phức tạp đâu. Các bạn đừng quá lo lắng. Đây là vị trí được đánh giá thấp nhất trong ngân hàng mà. Vừa mệt, rủi ro, áp lực, lại chỉ tiêu doanh số đè gãy cổ

mình sắp thi vào ACB vị trí GDV. có 2 ngày để ôn. k biết ôn gì? bạn nào có tài liệu k cho mình xin với?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,545
Thành viên mới nhất
coldkingdommerc
Back
Bên trên