Ôi cái cuộc đời này !

thieutung89

Verified Banker
Chuyện là thế này, NH em có 1 bé thực tập nhìn cao ráo, dễ thương. Hôm nay lúc ngồi ăn cơm trưa anh em đố nhau xem bé đó cao bao nhiêu, cuối cùng do sự ngu ngốc mà em nhận đi hỏi chiều cao của bé đo. Và cũng bằng 1 cách rất ngốc đó là chạy vào trực tiếp hỏi : em cao bao nhiêu vậy em? Em nó lờ đi ko trả lời, lúc đó ước có cái lỗ mà chui xuống, đã vậy lên phòng lại còn bị mấy ổng chửi hỏi vậy nó ko chửi vào mặt là may.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: ôi cái cuộc đời này !

Trời đất, em làm ở ngân hàng ngoài Bắc hay phía Nam. Mà làm gì sợ dữ vậy, thật ra mình hỏi em ấy cao bao nhiêu cũng đâu có sao, do cách mình tiếp chuyện thôi.

Kinh nghiệm của mình thì hay trêu đùa mấy em, đại loại nhìn em cao thật, anh cao 1m75 mà nhìn thấy em còn cao hơn anh, i như người mẫu.... khen em ấy nhiều là em ấy mắc cỡ mà khai thôi (chắc chưa biết đường cưa mấy em rồi, khổ chưa).

Còn vụ đâm chém thì nhớ nhìn trước nhìn sau mà cẩn thận, mới nói câu đó thì chưa sao đâu kakaka

Bạn này con trai mà nhát thế =))
Chắc tại thấy bạn quá nhát với bạn ấp úng thế người ta cũng ngại k biết ứng xử thế nào nên k trả lời đấy.

Nam nhi chủ động lưỡng tiện :D

Ui cha! Thientruong phải mang sách vở đi học anh Nhựt thôi

Trời đất, em làm ở ngân hàng ngoài Bắc hay phía Nam. Mà làm gì sợ dữ vậy, thật ra mình hỏi em ấy cao bao nhiêu cũng đâu có sao, do cách mình tiếp chuyện thôi.

Kinh nghiệm của mình thì hay trêu đùa mấy em, đại loại nhìn em cao thật, anh cao 1m75 mà nhìn thấy em còn cao hơn anh, i như người mẫu.... khen em ấy nhiều là em ấy mắc cỡ mà khai thôi (chắc chưa biết đường cưa mấy em rồi, khổ chưa).

Còn vụ đâm chém thì nhớ nhìn trước nhìn sau mà cẩn thận, mới nói câu đó thì chưa sao đâu kakaka

Ui cha! Thientruong phải mang sách vở đi học anh Nhựt thôi

Con gái người ta tâm lý nhiều thứ hỗn độn lắm. Phải biết nhẹ nhàng và từ từ. Ai biểu sổ sàng làm ào ào và thẳng thừng quá. Nhiều khi người ta quê và ngại kakaka.....

Đã bảo phụ nữ như cành hoa hồng.... phải biết nâng niu và nhẹ nhàng.... làm mạnh quá gai đâm đó... ui da.......

Đẹp chai, hát hay, làm nhân dziên ngân hàng (oai nhở), hiểu tâm lý phụ nữ, vui vẻ,....Chắc là khối cô xin chết đây
Con gái người ta tâm lý nhiều thứ hỗn độn lắm. Phải biết nhẹ nhàng và từ từ. Ai biểu sổ sàng làm ào ào và thẳng thừng quá. Nhiều khi người ta quê và ngại kakaka.....

Đã bảo phụ nữ như cành hoa hồng.... phải biết nâng niu và nhẹ nhàng.... làm mạnh quá gai đâm đó... ui da.......

Đẹp chai, hát hay, làm nhân dziên ngân hàng (oai nhở), hiểu tâm lý phụ nữ, vui vẻ,....Chắc là khối cô xin chết đây

Trời đất.... Em làm gì đưa anh tới tầng mây xanh vậy... Thấy vậy hông phải vậy đâu! Anh dở lắm, con gái không có mê đâu... hi hi hi .......

Chuyện là thế này, NH em có 1 bé thực tập nhìn cao ráo, dễ thương. Hôm nay lúc ngồi ăn cơm trưa anh em đố nhau xem bé đó cao bao nhiêu, cuối cùng do sự ngu ngốc mà em nhận đi hỏi chiều cao của bé đo. Và cũng bằng 1 cách rất ngốc đó là chạy vào trực tiếp hỏi : em cao bao nhiêu vậy em? Em nó lờ đi ko trả lời, lúc đó ước có cái lỗ mà chui xuống, đã vậy lên phòng lại còn bị mấy ổng chửi hỏi vậy nó ko chửi vào mặt là may. Cuối cùng có ông bồi thêm câu nữa là người yêu nó làm cảnh sát hình sự bên Huyện, coi chừng loe que cạnh em nó là ăn đòn. Hic hic ko bik về em nó có mách thằng người yêu ko nữa, dạo này thấy mấy vụ trêu gái mà bị đâm chém nhiều quá. Đang lo đây mấy anh ơi ! hic hic có lẽ tránh đụng vào con gái là tốt nhất.

Người yêu nó là hình sự à? nghe đồn công an sắp được có quyền bắn người đó. Chúc bác toàn thây, :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên