(Nhờ vả) Xin mẫu gửi CSGT chỉnh sửa thông tin sai trên cavet xe

TheKop

Verified Banker
Bên em có KH bị sai thông tin trên cavet xe (sai màu xe). Bây giờ muốn đưa cavet đi để chỉnh sửa thông tin cho khách, cần làm một mẫu/công văn gửi CSGT mục đích sửa thông tin sai trên cavet, nhưng không giải tỏa xe đang thế chấp tại NH.
Bác nào có mẫu này có thể cho em xin được không ạ?
Em cám ơn nhiều

Bên em có KH bị sai thông tin trên cavet xe (sai màu xe). Bây giờ muốn đưa cavet đi để chỉnh sửa thông tin cho khách, cần làm một mẫu/công văn gửi CSGT mục đích sửa thông tin sai trên cavet, nhưng không giải tỏa xe đang thế chấp tại NH.
Bác nào có mẫu này có thể cho em xin được không ạ?
Em cám ơn nhiều
Tôi cũng bị như bạn, nhưng ra CSGT vẫn yêu cầu phải giải chấp tài sản thì mới thay đổi được thông tin. ( Trong khi lỗi này là của Phòng CSGT ), bạn ra phòng đăng ký giao dịch bảo đảm nó cho biểu mẫu thay đổi thông tin thử xem

Tôi cũng bị như bạn, nhưng ra CSGT vẫn yêu cầu phải giải chấp tài sản thì mới thay đổi được thông tin. ( Trong khi lỗi này là của Phòng CSGT ), bạn ra phòng đăng ký giao dịch bảo đảm nó cho biểu mẫu thay đổi thông tin thử xem
Em cũng mới lần đầu gặp trường hợp này. Bên xe nói làm cho nó cái mẫu đó rồi nó nhờ dịch vụ làm từ A-Z.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên