Nhân viên tư vấn thẻ tín dung tại ANZBank

xin chào anh, chị và các bạn. Hiện em đang chuẩn bị lấy bằng cũng đi rải CV nhiều NH, nhưng giờ vẫn chưa thấy gì khả quan. Hôm nay em nhận được điện thoại bên ANZ thông báo chuẩn bị đi phỏng vấn cho vị trí nhân viên tư vấn thẻ tín dụng. Em chưa có kinh nghiệm hay hiểu biết gì về vị trí này, Em mong mọi người có thể nói rõ công việc cụ thể như thế nào, kinh nghiệm phỏng vấn ra sao cho em được không ạ. Em c\xin chân thành cảm ơn ạ!

Tìm khách hàng có nhu cầu mở thẻ và đáp ứng đc yêu cầu, điều kiện của NH
Chuẩn bị danh sách KH cần khai thác đi nhé
Mang hết ng nhà, ng thân, bạn bè ra thịt trc rồi đến ng ngoài
Hàng ngày thực hiện các cuộc gọi (có ng từ chối, có ng ko là chuyện bt), các cuộc gặp gỡ với KH, thuyết phục mở thẻ he he thế thôi. Quan trọng nhất là có mối quan hệ rộng :)
Cố lên :D

Vô đó nó cho đi học sản phẩm thẻ, làm bài test xong nó thả vào rừng đi săn...làm nhiều thì ăn nhiều làm ít thì ăn ít. Trời mưa gió bão thời tiết thất thường không săn được mồi thì nhịn đói ! Team thì hình như có vẻ ko đoàn kết cho lắm !!! mạnh ai nấy sống ... Tinh thần đồng đội không cao nên mỗi khi gặp khó khăn bất hòa thì chết ngay.

em mới pv vị trí ngày ngầy 27/07 cho em hỏi anz chờ khoảng bao lâu thì ó kết quả ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders
Back
Bên trên