Nhân viên tư vấn tài chính cá nhân ACB

edogawa_dore

Verified Banker
Cho em hỏi qua phát, hôm nay em nhận được mail thi tuyển của ACB về vị trí Nhân viên tư vấn tài chính cá nhân thì em muốn hỏi là thi những gì, có khó quá không ạ và thi vào những môn gì ạ?
Em cám ơn. Bác nào hào phóng hơn thì có thể chia sẻ giúp em là công việc tư vấn tài chính cá nhân của ACB nó có như trên ACB ghi ko :))

Cho em hỏi qua phát, hôm nay em nhận được mail thi tuyển của ACB về vị trí Nhân viên tư vấn tài chính cá nhân thì em muốn hỏi là thi những gì, có khó quá không ạ và thi vào những môn gì ạ?
Em cám ơn. Bác nào hào phóng hơn thì có thể chia sẻ giúp em là công việc tư vấn tài chính cá nhân của ACB nó có như trên ACB ghi ko :))

Bạn đã thi chưa cho mình xin ít kinh nghiệm với. Mình cũng vừa mới nhận đc tin nhắn thông báo mai đi thi viết vị trí này xong

Bạn đã thi chưa? Đề thi như thế nào vậy b?

Thi ACB gồm 3 phần IQ, nghiệp vụ và tiếng anh. Đề thi ko khó lắm đâu bạn cố gắng 1 chút là qua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên