NH.Nước ngoài NH Shinhan Việt Nam - CN Trần Duy Hưng tuyển dụng Nhân viên tín dụng [05.12.2012]

Sao t vào vietnamworks xem thì lại thấy yêu cầu tối thiểu 1 năm kinh nghiệm làm việc ở công ty, tổ chức tài chính nhỉ. Thế thì mới ra trường như mình người ta có nhận ko, đã ai đi nộp hồ sơ chưa ?

Sao t vào vietnamworks xem thì lại thấy yêu cầu tối thiểu 1 năm kinh nghiệm làm việc ở công ty, tổ chức tài chính nhỉ. Thế thì mới ra trường như mình người ta có nhận ko, đã ai đi nộp hồ sơ chưa ?

Uh. Cái câu quan trọng nhất :|

tớ đã nộp hồ sơ vào vị trí này từ tháng 11 nhưng đến giờ vẫn chưa thấy được liên lạc đi thi hay phỏng vấn gì. CÓ bạn nào biết thông tin gì ko chia sẻ với t nhé, sốt ruột quá ^^ thanks

tớ đã nộp hồ sơ vào vị trí này từ tháng 11 nhưng đến giờ vẫn chưa thấy được liên lạc đi thi hay phỏng vấn gì. CÓ bạn nào biết thông tin gì ko chia sẻ với t nhé, sốt ruột quá ^^ thanks

Tớ cũng nộp từ tháng 11 mà không thấy phía ngân hàng gọi gì, tiếc đống giấy tờ quá :(

uhm t cung the ah. Buon qua :( Mik2202 co nhiu kinh nghiem lam viec trong ngan hang chua ah? t thi chua co kinh nghiem lam viec may. Hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,409
Thành viên mới nhất
ttlong315
Back
Bên trên