ABBank Ngân hàng TMCP An Bình tuyển dụng tại Hà Nội và TP. HCM [30.08.2015]

k lo đi tìm khách mà cứ chơi suốt như a nói thì lương lạu thế nào ạ? An Bình như tên của nó là như thế nào hả a? QHKH k bị áp doanh số ạ??o_O
t nữ nha bạn :)). lương lậu thì vẫn bình thường, quan trọng là có được giữ lại không :3. ở nơi khác thì việc này việc nọ nó đỡ lại, chứ AB thì chỉ tự vận động mới có cơ hội thôi, sếp cũng không giúp gì nhiều đâu

Lúc mình sinh viên đi thực tập cũng AB, đi làm cũng trúng vào AB thì mình thấy thế này: bên này dĩ nhiên cũng có chỉ tiêu nhưng ko áp lực lắm, bên này ko đuổi mà để mình tự nghỉ à. Lương thì cũng tầm tầm. Mới ra thì xác định thấp hơn mấy chỗ khác. Được cái AB chưa có scandal gì, gốc cũng không yếu. Đợt rồi có phi vụ với Đông Á, Ab tuy quy mô nhỏ hơn nhưng thế mạnh hơn hẳn

bạn ơi. qua vòng test và phỏng vấn để làm QTVTS thì vào đấy minh có đc sắp xếp cho làm đúng chuyên ngành của mình k hay là tất cả đều làm QHKH hết, như mình học Thẩm định giá thì như thế nào nhỉ???

mình cũng không biết bạn ạ, mình chỉ được báo 28/8 đi test thôi :)

các bạn đi test sơ tuyển QTVTS ở AB vừa rồi đã ai có kqua gì chưa ? mình chẳng thấy gì thấy lo lo quá :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên