Ngân hàng đòi % khách hàng vay vốn.

namncb91

Thành viên
Xin chào cả nhà UB.
Em là member mới gia nhập UB.
Em mới đc tuyển dụng vào ngân hàng Quốc dân ở phòng QHKH nên nghiệp vụ, khách hàng còn rất nhiều hạn chế.
Vì là nhân viên mới nên em được chị trưởng team hỗ trợ rất nhiệt tình. Chị thường xuyên giới cho e khách hàng. Do chưa có nhiều KH tự tìm đc nên e làm hết hồ sơ trưởng team giao để cho đủ chỉ tiêu. Tuy nhiên sau một thời gian làm e mới phát hiện ra là chị trưởng team thường xuyên làm việc với khách hàng đòi % khoản vay của khách hàng. Khi e phát hiện ra E khá là bức xúc tuy nhiên do chị ấy trực tiếp phê duyệt và quản lý em nên e ko dám kêu với ai. Bây giờ mỗi khi chị ấy giao cho khách hàng e khá là cĂng thẳng, ko làm thì sợ bị ghét, mà làm thì em không yêm tâm vì đa phần có khúc mắc về hồ sơ. Mong là mọi người cho e lời khuyên vì giờ e khá là lo lắng chả biết làm thế nào.

Xử lý dứt điểm, nếu không, khách hiểu em cũng nhận % và khi có chuyện gì, khách sẽ truy em tới cùng, dù em có nói là không nhận! Nhớ nhé!

Bạn nên trao đổi trực tiếp với KH, vì sau này vỡ lở ra người kiện là KH, và người liên đới là bạn
NCB hiện là 1 con tàu đắm, bạn nên kiếm cái phao ngay từ bây giờ đi

Bạn nên trao đổi trực tiếp với KH, vì sau này vỡ lở ra người kiện là KH, và người liên đới là bạn
NCB hiện là 1 con tàu đắm, bạn nên kiếm cái phao ngay từ bây giờ đi
NCB năm rồi thấy hoành tráng lắm mà, nên báo ì xèo lợi nhuận tốt, rồi lương thưởng cao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên