nên làm kho quỹ không?

apple7124

Verified Banker
Em là con gái hiện đang làm thẩm định phone bên Vpbank mảng Fe tiêu dùng, lương cũng tạm nhưng cv nhìu, ngày nào cũng về 7h đến 8h tối. Giờ e định xin chuyển qua làm kho quỹ của NHTMCP khác, a/c góp ý giúp e có nên không? Mà lương kho quỹ 1 tháng tầm bao nhiêu ạ? Em cám ơn a/c.

Nếu "lương cũng tạm" thì làm tiếp đi bạn, vì nếu làm kho quỹ NH thì có thể cũng ko về sớm hơn 7h nhiều lắm đâu. Sớm thì cũng fai 5h rưỡi - 6h mới về CN kiểm đếm quỹ, cũng đến 6 rưỡi hoặc hơn mới về. Thế thì làm ở FE Credit cho xong, lại có kinh nghiệm QHKH, mai mốt có thể apply QHKH ở NH khác nếu muốn, hoặc vào làm NV chính thức cho VP bank luôn. Chứ kho quỹ thì thăng tiến khó hơn.
Mà bạn ơi, "lương cũng tạm" là khoảng bao nhiêu thế? :D

Nếu "lương cũng tạm" thì làm tiếp đi bạn, vì nếu làm kho quỹ NH thì có thể cũng ko về sớm hơn 7h nhiều lắm đâu. Sớm thì cũng fai 5h rưỡi - 6h mới về CN kiểm đếm quỹ, cũng đến 6 rưỡi hoặc hơn mới về. Thế thì làm ở FE Credit cho xong, lại có kinh nghiệm QHKH, mai mốt có thể apply QHKH ở NH khác nếu muốn, hoặc vào làm NV chính thức cho VP bank luôn. Chứ kho quỹ thì thăng tiến khó hơn.
Mà bạn ơi, "lương cũng tạm" là khoảng bao nhiêu thế? :D
Cơ bản 4tr3 + phụ cấp + bonus 1 tháng tầm 7tr đến 9tr tùy năng suất thẩm định hồ sơ của mình, bên này thì hồ sơ ngập mặt làm hoài ko hết nên ko sợ chỉ tiêu gì cả, mình thì phân vân ko bik theo con đường nào ổn định hơn...

Kho quỹ thì nó phân biệt Kiểm Ngân và Thủ Quỹ Kho tiền. Tùy bank mà lương khác nhau.

Công việc này cũng thường đi sớm về muộn, nhất là làm vị trí Thủ quỹ. Làm PGD thì thoải mái hơn chi nhánh.

Riêng việc đền tiền cho bộ phận này cũng diễn ra thường xuyên.

Lương tầm 4~6 triệu. Có phụ cấp độc hại, điều tiền....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên