Nên chọn Techcombank hay Maritime bank ạ

Cả nhà ơi em mới trúng tuyển RM của Techcombank và Maritime Bank, em vẫn đang lăn tăn quá
Nhưng mà Tech thì áp lực, nhưng chỉ mất 3 tháng là dc lên chính thức , với lại Tech đào tạo tốt , nên có k pass thực địa thì thi Bank khác vẫn Ok, Nhưng mà làm việc lại cực kỳ khắc nghiệt lương thấp lại dễ Out nữa
Còn Maritime thì đỡ áp lực hơn nhưng mà phải 6 tháng mới dc lên chính thức , trong gđ tập sự 3 tháng đầu k đạt chỉ tiêu là out thẳng cánh cò bay .
Em hoang mang quá , không biết nên chọn làm cho ngân hàng nào đây , cả nhà đóng góp ý kiển cho em với ạ

Tech nhe bạn! Tech áp lực thiệt nhưng cũng có nhiều thứ để hỗ trợ cv của bạn chứ ko phải chỉ đơn thuần là giao chỉ tiêu xong rồi đem con bỏ chợ

Tech nhe bạn! Tech áp lực thiệt nhưng cũng có nhiều thứ để hỗ trợ cv của bạn chứ ko phải chỉ đơn thuần là giao chỉ tiêu xong rồi đem con bỏ chợ
Vâng em cảm ơn anh nhiều , Em cũng được rất nhiều người khuyên nên chọn Tech nên em cũng vẫn nghiêng về phía Tech hơn . Nhưng mà em cũng lo làm ở đó dễ bị Out lắm ( tại em thấy 1 năm họ tuyển tận 6 đợt còn gì)

Tech đi bạn, sao này muốn đi đâu cũng dễ. Vs làm RM thì áp lực chỉ tiêu ko nhiều đâu. ( mà ko ai cho bạn đi gặp KH doanh nghiệp 1 mình đâu :p )

Tech đi bạn, sao này muốn đi đâu cũng dễ. Vs làm RM thì áp lực chỉ tiêu ko nhiều đâu. ( mà ko ai cho bạn đi gặp KH doanh nghiệp 1 mình đâu :p )
Hì thật thế hả bạn. Cảm ơn bạn nhiều nhé. Nghe câu này của bạn, mình càng nghiêng hơn về Tech nhiều hơn ;).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc
Back
Bên trên