NCB NaViBank tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại TP.HCM [30.11.2012]

không có, tại mình thấy seabank bắt nộp kèm theo khá nhiều giấy tờ, nên mình phải nén lại, nhưng chưa bao giờ được gọi đi cả, cứ nghĩ là do mình nén file lại nên vậy,huhu. có lẽ nó tuyển cho vui rồi.

mình nộp cũng chẳng thấy reply lại, haixxx không biết có được gọi không nhỉ?

mình nộp cũng chẳng thấy reply lại, haixxx không biết có được gọi không nhỉ?

Navi ko co' mail trả lời đâu nhe', hồ sơ đủ tiêu chuẩn sẽ dc gọi, có khi phải chờ đến cả tháng, nếu dc gọi sẽ thi ở Hội sở bên Phạm Ngũ Lão Q.1, chuẩn bị tinh thần thi xong sẽ có 1 buổi giới thiệu bản thân ngắn và cùng thảo luận 1 số vấn đề nhỏ. Bài thi đạt sẽ dc gọi đi pv ở PGD nơi mà nếu pass sẽ đi làm ak( Navi ko có CN ở TP.HCM chỉ có HO & các PGD)

mình nộp hồ sơ vào ngày 04/11 mà tới ngày 20/11 mới nhận được mail reply lại của Ngân hàng này:

Kính gửi: Anh/Chị

Rất hân hạnh nhận được sự quan tâm của Anh/Chị đối với thông tin tuyển dụng của Ngân hàng TMCP Nam Việt. Chúng tôi đang kiểm tra và xem xét đơn xin ứng tuyển, thông tin hồ sơ của Anh/Chị. Nếu phù hợp với vị trí dự tuyển, chúng tôi sẽ sắp xếp lịch hẹn thi tuyển, phỏng vấn trong thời gian sớm nhất có thể tại Ngân hàng.

Chúng tôi gửi lời chúc đến Anh/Chị sức khỏe và gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.

Thân mến

Lưu Thi Kim Oanh
Bộ Phận Tuyển dụng Ngân hàng Nam Việt

đã gọi đi thi j đâu bạn, mình nộp bên Navi, đợi đến jo nhân dc mail reply of Navi, nên chuẩn bị thôi ý mà. cug4 ko chắc sẽ dc5 gọi, nhưng cứ chuẩn bị, để ko phải hối hận í..^^

đã gọi đi thi j đâu bạn, mình nộp bên Navi, đợi đến jo nhân dc mail reply of Navi, nên chuẩn bị thôi ý mà. cug4 ko chắc sẽ dc5 gọi, nhưng cứ chuẩn bị, để ko phải hối hận í..^^
Hehe, mình còn hay hơn, mình nộp từ ngày 1/11 cơ, mà ko thấy mail phản hồi gì cả, con bạn mình thì nộp cách đây 1 tuần đã nhận được mail, thế là mình làm lại 1 cái để gửi lại, thay đổi 1 vài thông tin, gửi buổi sáng, buổi trưa có mail, ko biết là reply cái nào nữa...mà như vậy có sao ko nhỉ?

mình nghĩ chắc là ko sao đâu bạn,quan trong là bạn nhớ nhung j khi thay đổi để đến lúc pv bit đương mà trả lời..chăc zậy đó..^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên