NCB Navibank tuyển dụng Chuyên viên QHKH tại TPHCM [31.07.2013]

bạn làm ở chi nhánh nào, làm bao lâu mà đc 5tr4?

Bạn làm chi nhánh nào thế, bên navi Cvqhkh chr tiêu cao không bạn, mình cung đang phân vân quá, đang làm bên này áp lực quá nên muốn qua Navibank, bạn có thể chia sẽ cho mình chut ít kinh nghiệm làm việc của bạn tại Navi không. Vidu như sếp, chỉ tiêu, chính sách. Cảm ơn bạn nhé.

- - - Updated - - -

Mình mới nghĩ làm bên này nè :D Lương chính thức chuyên viên quan hệ khách hàng khoảng 5 triệu 4. Làm một thời gian chán quá mình nghĩ rồi. Giờ đang thi vào mấy ông lớn. Nghỉ rồi cũng thấy quyết định nghỉ việc khi chưa có việc khác cũng hơi vội vàng nhưng sau nhiều lần đấu tranh tâm trí mình quyết định nghĩ. Giờ cố gắng thi vào mấy ông lớn rồi phấn đấu thôi. Chứ vào mấy ông nhỏ nhỏ cùi chán lắm.

Bạn làm chi nhánh nào thế, bên navi Cvqhkh chr tiêu cao không bạn, mình cung đang phân vân quá, đang làm bên này áp lực quá nên muốn qua Navibank, bạn có thể chia sẽ cho mình chut ít kinh nghiệm làm việc của bạn tại Navi không. Vidu như sếp, chỉ tiêu, chính sách. Cảm ơn bạn nhé

Nếu không có lựa chọn hoặc lựa chọn không nhiều thì cứ xin vào Navibank này để học hỏi kinh nghiệm. Còn không, một lời khuyên chân thành là đừng vào. Hiện CV Ngân hàng này đang "rầm rộ" bỏ đi. lương thì không nói, vì tình hình chung của tất cả NH (NH này tầm 5.5tr đến 6tr, nhưng nói chung đang ko tốt. hì, chia sẻ 1 ít với các bạn.

Nếu không có lựa chọn hoặc lựa chọn không nhiều thì cứ xin vào Navibank này để học hỏi kinh nghiệm. Còn không, một lời khuyên chân thành là đừng vào. Hiện CV Ngân hàng này đang "rầm rộ" bỏ đi. lương thì không nói, vì tình hình chung của tất cả NH (NH này tầm 5.5tr đến 6tr, nhưng nói chung đang ko tốt. hì, chia sẻ 1 ít với các bạn.
Mình cũng khôg quan trọng lương cao hay thấp, quan trọng là môi trường tốt, sếp hỗ trợ nhiều nhiều xíu là dc rồi, thanks bạn nhé.

bây giờ làm ở đâu cũng áp lực, cũng chỉ tiêu hết... bank này của bác Đặng Thành Tâm, lương bổng cũng khá, cũng là bank khá có tiếng, đặc biệt ở HCM,... làm đc thì cứ làm, đỡ hơn thất nghiệp...

bạn nào làm bên navibank cho mình hỏi: bên navibank có phải làm việc ngày thứ 7 không?

Làm bank này mà ở phòng giao dịch thì rảnh rỗi, lương tháng hơn 5 triệu chút đỉnh nhưng mà tương lai mù mịt lắm.

minh sắp thi vào Navi bank ở HN, mà hoang mang ko biết đề thi trên máy có những nội dung gì. bạn nào cho mình biết với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên