Nan giải vấn đề Huy động vốn

cupig

Verified Banker
Trước hết cho mềnh - mem mới của box dân ngân hàng kính chào tòan thể ace uber ạ!

Mình vừa mới ký hợp đồng chính thức đuợc khỏang hơn 1 tháng, phòng kế tóan của NH. Đầu tùân sếp đưa bản phân công công việc cho những đứa mới như bọn mình, trong đó cv chính là phải ra ngòai huy động vốn. Mình shock quá vì cứ nghĩ chỉ có dân tín dụng mí phải làm. Thế nên về lĩnh vực này m còn kém lắm, chưa biết nên làm gì và phải bắt đầu từ đâu. Ace đi trước có kinh nghiệm chỉ cho mình 1 vài bí quyết để có để hoàn thành chỉ tiêu đề ra với. Help meeeee!

Thanks mọi nguời trước nhìu nhìu ạ!

Em thấy mấy NH khoán chỉ tiêu này cao lắm, nhất là NH ngoài quốc doanh, kiểu như là ít nhiều cứ huy động đc chút nào thì huy động, còn đủ thì nhận vào làm chính thức, ko đủ thì sẽ tự thấy nản mà out, mà chày cối ko nản thì cũng bị sút :D

các Pác ở thành phố nên có time mà chém chứ em ở tít nông thôn chả thấy nuồn nào mà huy động chứ đừng nói đến đi tìm kiếm kh đúng là chém cha cái kiếm nh

Trùng khớp ý zới pe.=D>. Cho vay thì còn dễ chứ huy động là vấn đề nan giải. nếu ACE nào gia đình, dòng họ khá giả tý thì ok còn như dân ở quê tụi mình thì đành phải chịu thui:((
Mình nghĩ ngược lại bạn đó, cho vay mà dễ mới lạ, lúc cho vay thì đã nhưng lúc đòi hơi khó lại mặt nóng mặt lạnh cho xem

Trước hết cho mềnh - mem mới của box dân ngân hàng kính chào tòan thể ace uber ạ!

Mình vừa mới ký hợp đồng chính thức đuợc khỏang hơn 1 tháng, phòng kế tóan của NH. Đầu tùân sếp đưa bản phân công công việc cho những đứa mới như bọn mình, trong đó cv chính là phải ra ngòai huy động vốn. Mình shock quá vì cứ nghĩ chỉ có dân tín dụng mí phải làm. Thế nên về lĩnh vực này m còn kém lắm, chưa biết nên làm gì và phải bắt đầu từ đâu. Ace đi trước có kinh nghiệm chỉ cho mình 1 vài bí quyết để có để hoàn thành chỉ tiêu đề ra với. Help meeeee!

Thanks mọi nguời trước nhìu nhìu ạ!
Bạn là GDV hay kế toán! mình thấy phòng GD huy động khỏe lắm !! nói thật GDV với kế toán ngồi 1 chỗ cả ngày lấy đâu time mà đi huy động! quan trọng trong phòng bạn là bạn có quan hệ tốt với kế toán trưởng! ví dụ nha! khách vãng lai không gắn mã cho nhân viên nào ! kế toán trưởng thấy bạn làm việc năng nổ ! thôi thì đồng ý gắn chỉ tiêu cho bạn Thế thôi mình không biết thế nào nhưng đa số toàn thấy như thế! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên