Nam 1m6 có có hội trong Ngân Hàng?

Chào em trai, tạm thời em cứ tìm những vị trí hoặc ngân hàng tầm trung để lấy kinh nghiệm trước em ạ, sau đó dần dần có kinh nghiệm , kỹ năng để tạo CV đẹp thì nộp những ngân hàng lớn thì vấn đề chiều cao sẽ được lấp dần thôi . Chúc em thành công. ( anh 1m60 và chỉ học liên thông đại học thôi )
Dạ vâng, anh có thể chia sẽ bước đường trước đây của anh cho em tham khảo với được không? Hiện giờ anh đang làm ở đâu? Trước đây đã từng kinh qua những ngân hàng nào rồi ?
Em thấy bây giờ ngoài 4 ngân hàng quốc doanh ra, thì có vẻ hầu hết đều tầm tầm như nhau cả.

Cố lên nào!!! Mình nghĩ quan trọng là làm được gì? Nỗ lực đến đâu thôi. Cùng cố gắng nào!!!

Thực ra chưa chắc hồ sơ ngon là ngon việc đâu bạn ạ. khi phỏng vấn bạn thể hiện thế nào mà fail vậy ấy chứ.

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Mình còn không được gọi đi phỏng vấn ấy chứ @@
Bạn nộp hồ sơ cho Phòng tuyển dụng thì cơ hội chắc ít hơn đấy ạ, vì nhiều hồ sơ về đấy nên họ sẽ lọc kĩ hơn, Còn nộp hồ sơ về chi nhánh thì khả năng cao hơn 1 chút đấy.

Còn được gọi đi phỏng vấn hay không thì hên xui lắm, t có đợt nộp hồ sơ từ tháng 9 năm ngoái mà tháng 12 năm ngoái mới gọi đi phỏng vấn kìa :p:p

mình cao 1.55m và hiện tại đã có 2 chân trong ngân hàng. Hiện tại công việc bảo vệ cuả em vẫn tốt và ổn định

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên