Một số bài giảng liên quan đến hoạt động ngân hàng ( file ppt)

rocky_karate

Chuyên Gia Ngân Hàng
http://www.mediafire.com/download/wak84x8ktoy8r5c/BAI GIANG VE NGAN HANG.rar

1. Bài giảng Kinh tế học VĨ MÔ.

2. Bài giảng Kinh tế học VI MÔ.

3. HỆ THỐNG NGÂN HÀNG VIỆT NAM

4. KẾ TOÁN NGÂN HÀNG THƯƠNG MẠI

5. Nghiệp vụ cho vay cầm cố và nghiệp vụ chiết khấu của NHNN qua các văn bản pháp quy hiện hành .

6. Nghiệp vụ cho vay của NHTM.

7. NGHIỆP VỤ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH.

8. NGHIỆP VỤ HUY ĐỘNG VỐN.

9. GIỚI THIỆU HỆ THỐNG NGÂN HÀNG THƯƠNG MẠI

10. Quàn trị Tài chính.

11. Rủi ro trong hoạt động ngân hàng thương mại.

12. Tiền tệ và chính sách tiền tệ.

13. TÍN DỤNG TRUNG DÀI HẠN ĐỂ TÀI TRỢ DỰ ÁN ĐẦU TƯ.

14. TỔNG QUAN VỀ HOẠT ĐỘNG CỦA NGÂN HÀNG THƯƠNG MẠI

dạo này bận luôn, k hay lên diễn đàn nữa. Lâu gặp lại, giờ bạn Rocky đã thành thần tượng của diễn đàn rồi :)

Thần tượng gì đâu chứ. Hihi, dạo này bận lập gia đình hay công việc mà không thấy tung tích thế. :)) Is everything still ok?
dạo này bận luôn, k hay lên diễn đàn nữa. Lâu gặp lại, giờ bạn Rocky đã thành thần tượng của diễn đàn rồi :)

Thần tượng gì đâu chứ. Hihi, dạo này bận lập gia đình hay công việc mà không thấy tung tích thế. :)) Is everything still ok?
Gia đình đã tồn tại ngót ngét 25 năm, cần chi moh lập nữa :p, tớ là tớ bận công việc. Thì rõ ràng rocky lên thần tượng mà

Phải có cái gia đình nhỏ bé của riêng mình nữa chớ :D. Tớ là tớ cũng muốn bận rộn lắm rồi đây.
Gia đình đã tồn tại ngót ngét 25 năm, cần chi moh lập nữa :p, tớ là tớ bận công việc. Thì rõ ràng rocky lên thần tượng mà

oài, 25 còn trẻ chán, gia đình nhỏ ak? Chờ sung rụng trúng mình thì mình hốt thoy, kiếm tìm mệt lắm! Giờ lo kiếm tiền cái đã. Hyhy, muốn thì làm gì, xắn tay áo lên làm đi! Chyal

Duyên chưa tới thì chưa làm thôi. :D, chơi đã. Đời mấy khi được chơi :))
oài, 25 còn trẻ chán, gia đình nhỏ ak? Chờ sung rụng trúng mình thì mình hốt thoy, kiếm tìm mệt lắm! Giờ lo kiếm tiền cái đã. Hyhy, muốn thì làm gì, xắn tay áo lên làm đi! Chyal

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,441
Thành viên mới nhất
Văn Phong97
Back
Bên trên